Audi A4 2.0 TDI Avant Automatic 2011 Ja

1 / 5

Nazarin FarashiSama da Kasuwa

Bisa ga tallace-tallace 7 masu kama

Kayayyaki masu kama: ₦ 4.5M - ₦ 17M

Shawarwarin Ciniki

Farashin ya fi na kasuwa sosai

Tayin da aka ba da shawara: ₦ 7M

Ragi mai yiwuwa har zuwa 59%

Ƙarin Bayani

Body
Station Wagon
Fuel
Diesel
Make
Audi
Trim
2.0 TDI Avant Automatic
Model
A4
Seats
5
Colour
Red
Mileage
203,659 km
Condition
Foreign Used
Drivetrain
Front Wheel
Horsepower
177 hp
Engine Size
2,000 cc
Transmission
Automatic
Interior Color
Black
Registered Car
No
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
No faults
Number of Cylinders
4
Year of manufacture
2011

Audi A4 2.0 TDI Avant Automatic 2011 Ja Muhimman Bayanai

  • Injin Diesel Mai Inganci: Injin 2.0L TDI diesel yana ba da daidaito tsakanin aiki da tattalin arzikin mai, wanda ya dace da tuƙi na birni da kuma dogon tafiya. Injin dizal sananne ne saboda ƙarfinsu, suna ba da saurin motsi.
  • Avant Mai Amfani: Alamar Avant tana nuna salon motar Audi na estate ko wagon. Wannan yawanci yana nufin sararin kaya mafi girma da sassauƙa fiye da sedan, yana da kyau ga iyalai ko waɗanda ke buƙatar ƙarin iyawa.
  • Tafiya Mai Daɗi: Samfuran Audi A4 galibi ana yaba musu saboda ingancin tafiyarsu mai daɗi da kuma ingantacciya. An daidaita dakatarwar don shawo kan matsalolin hanya, wanda ke ba da gudummawa ga ƙwarewar tuƙi mai annashuwa.
  • Cikin Gida Mai Kyau: Cikin gida na Audi sananne ne saboda kayan aikinsu masu inganci, cikakkiyar dacewa da ƙarewa, da ƙirar ergonomic. Cikin gida yakan sami jin daɗi tare da wurin zama masu daɗi da sarrafawa masu ma'ana.
  • Tsarin Tsaro na Gaba: A matsayin motar Turai mai daraja, 2011 Audi A4 mai yiwuwa ya zo da cikakken tsarin fasalulluka na tsaro, gami da airbags da yawa, ABS, da sarrafa kwanciyar hankali na lantarki, wanda aka tsara don kare masu hawa.
  • Tattalin Arzikin Mai Diesel: Injin dizal, musamman nau'in TDI, sananne ne saboda tattalin arzikin mai mafi girma idan aka kwatanta da abokan aikinsu na gasoline. Wannan na iya haifar da adanawa mai mahimmanci akan farashin gudanarwa akan lokaci.

Bayani

• Injin 2.0L TDI diesel yana ba da daidaito tsakanin ƙarfi da tattalin arzikin mai, yana da kyau don tafiye-tafiye na yau da kullun da kuma dogon tafiya. • Yana da watsawa ta atomatik mai santsi don tuƙi mara wahala, yana mai da zirga-zirgar birni ta zama mai sauƙi. • Salon Avant yana ba da sararin ajiya mai amfani, wanda ya dace da bukatun iyali ko ɗaukar kaya. • Wannan samfurin 2011 yana wakiltar shigar Audi a cikin sashin sedan na alatu, wanda aka sani da ingantaccen ciki da kuma motsin tuƙi. • An bayyana motar a matsayin 100% ba ta da haɗari kuma mai tsabta sosai, wanda ke nuna motar da aka kula da kyau. • A shirye don amfani nan take tare da yanayin 'kawai saya da tuƙi'. • Tuƙi na gaba yana ba da sarrafa abin dogaro da kuma jan hankali mai kyau a cikin yanayin hanya daban-daban.

Kwatanta

Audi A4 2.0 TDI Avant Automatic 2011 JaWannan kaya
Audi A4 2.0 TDI Avant Automatic 2011 Ja
₦ 17,000,000
Audi A3 2.0T Premium Quattro 2012 Baki
Audi A3 2.0T Premium Quattro 2012 Baki
₦ 13,450,000
Audi A7 3.0 TSI 2012 Baki
Audi A7 3.0 TSI 2012 Baki
₦ 19,000,000
Kamfanin ƘeraAudiAudiAudi
SamfuriA4A3A7
Year of manufacture201120122012
YanayiForeign UsedForeign UsedForeign Used
MaiDieselPetrolPetrol
GiyaAutomaticAutomaticAutomatic
BodyStation WagonHatchbackHatchback
LauniRedBlackBlack
Engine Size2,000 cc2,000 cc3,000 cc
DrivetrainFront WheelAll WheelAll Wheel
Interior ColorBlackGray—
Registered CarNoNo—
Seats555
Trim2.0 TDI Avant Automatic2.0T Premium Quattro3.0 TSI
Number of Cylinders446
Farashi₦ 17,000,000₦ 13,450,000₦ 19,000,000

Tallace-tallace Masu Kama

Na Ƙasashen WajeAudi A4 2.0T Premium Multitronic 2013 Fari
Audi

₦ 14,500,000

Audi A4 2.0T Premium Multitronic 2013 Fari

Ogudu•kwana 4 da suka wuce