Google Pixel 7 Pro 128GB Kore

Google Pixel 7 Pro 128GB Kore - 1
1 / 5

Price Analysis Good Price

Based on 6475 similar listings

Market Demand

High Demand

Ƙarin Bayani

Brand
Google
Model
Pixel 7 Pro
Colour
Green
Battery
5,000 mAh
Features
aptX HD, Bluetooth 5.2, A2DP, LE, Corning Gorilla Glass Victus, Fingerprint, IP68 dust/water resistant, NFC, Stereo Speakers, USB Type-C 3.2
Card Slot
No
Condition
Used
Rear Camera
Triple 50 MP / 48 MP / 12 MP
Screen Size
6.7"
Display Type
AMOLED
Front Camera
10.8 MP
Internal Storage
128 GB
Operating System
Android
Physical Condition
No cracks

Google Pixel 7 Pro 128GB Kore Muhimman Bayanai

  • Google Tensor G2 Chip: Google Tensor G2 chip ne ke tafiyar da Pixel 7 Pro, yana ba da ingantattun damar AI da koyon inji don saurin aiki da ingantattun fasalulluka kamar gane magana da sarrafa hoto.
  • Kyakkyawan 6.7-inch AMOLED Display: Fuskanci launuka masu haske da baƙar fata masu zurfi akan babban 6.7-inch AMOLED nuni. Babban ƙudurin sa da ƙimar wartsakewa mai santsi suna ba da kwarewar kallon da ke nutsawa.
  • Tsarin Kyamara Biyu na Baya: Dauki hotuna masu ingancin ƙwararru tare da ingantaccen tsarin kyamara uku na baya. Ya haɗa da babban sensa mai ƙuduri, ruwan tabarau na ultrawide, da ruwan tabarau na telephoto don zaɓuɓɓukan harbi masu ƙarfi.
  • Baturin 5000mAh mai Dawwama: An ƙirƙiri baturin 5000mAh don samar da ƙarfin yini guda, har ma da amfani mai nauyi. Yana tallafawa caji mai sauri don dawo da ku da sauri.
  • Durable Corning Gorilla Glass Victus: An kare nuni da Corning Gorilla Glass Victus, wanda aka sani da juriya ga karce da faduwa, yana ba da ingantaccen dorewa don amfani na yau da kullun.
  • IP68 Juriya ga Ƙura da Ruwa: Tare da ƙimar IP68, Pixel 7 Pro yana ba da kariya mai ƙarfi daga shigar ƙura kuma yana iya tsayayya wa nutsawa cikin ruwa, yana ba da kwanciyar hankali.

Bayani

• Google Tensor G2 chip yana bada damar gudanar da ayyuka yadda ya kamata da kuma fasalulluka na AI. • 128GB ajiyar wuri na isasshe ga aikace-aikace, hotuna, da bidiyo. • 6.7-inch LTPO AMOLED allon da 120Hz refresh rate don gani mai santsi. • Tsarin kyamarori uku na baya (50MP babban, 48MP telephoto, 12MP ultrawide) yana ɗaukar cikakkun hotuna. • 5000mAh baturi yana bada wutar yini ga amfani na yau da kullun. • An yi amfani da shi a Burtaniya, yana cikin kyakkyawan yanayin jiki ba tare da fashe a kan allo ba. • Yana aiki da cibiyoyin sadarwa na Najeriya.

Kwatanta

Google Pixel 7 Pro 128GB KoreWannan kaya
Google Pixel 7 Pro 128GB Kore
₦ 360,000
Apple iPhone 11 Pro 256GB Zinariya
Apple iPhone 11 Pro 256GB Zinariya
₦ 280,000
Apple iPhone 11 256GB Fari (UK Amfani)
Apple iPhone 11 256GB Fari (UK Amfani)
₦ 270,000
BrandGoogleAppleApple
ModelPixel 7 ProiPhone 11 ProiPhone 11
ConditionUsedUsedUsed
Internal Storage128 GB256 GB256 GB
ColourGreenGoldWhite
Screen Size6.7"5.8"6.1"
Battery5,000 mAh3,190 mAh3,110 mAh
Rear CameraTriple 50 MP / 48 MP / 12 MPTriple 12 MP / 12 MP / 12 MPDual 12 MP / 12 MP
Operating SystemAndroid——
Display TypeAMOLEDSuper Retina OLEDRetina IPS LCD
Card SlotNoNoNo
FeaturesaptX HD, Bluetooth 5.2, A2DP, LE, Corning Gorilla Glass Victus, Fingerprint, IP68 dust/water resistant, NFC, Stereo Speakers, USB Type-C 3.2Bluetooth 5.0, A2DP, LE, Face ID, IP68 dust/water resistant, NFC, Stereo Speakers, USB Lightning, USB 2.0Bluetooth 5.0, A2DP, LE, Face ID, IP68 dust/water resistant, NFC, Stereo Speakers, USB Lightning, USB 2.0
Front Camera10.8 MP12 MP (f/2.2)Dual 12 MP / 12 MP
Physical ConditionNo cracksNo cracksNo cracks
Farashi₦ 360,000₦ 280,000₦ 270,000