Hoto 1 cikin 5

Bayanai masu muhimmanci

Body
Sedan
Fuel
Petrol
Make
Honda
Trim
2.4 Automatic
Model
Accord
Seats
5
Colour
Gold
Mileage
124,152 km
Condition
Local Used
Drivetrain
Front Wheel
Engine Size
2,400 cc
Key Features
AM/FM Radio, CD Player, Alloy Wheels, Airbags, Armrests, Cruise Control, Electric Mirrors, Electric Windows, Roof Rack
Transmission
Automatic
Interior Color
Brown
Registered Car
Yes
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
First registration, Original parts, No faults
Year of manufacture
2003

Honda Accord 2.4 Automatic 2003 Zinari Muhimman Bayanai

  • Injin 2.4L Mai Dogara — Injin 2.4L na 2003 Honda Accord an san shi da ƙarfinsa da aiki mai santsi. Yana ba da daidaituwa mai kyau tsakanin ƙarfi don tuƙi na yau da kullun da inganci.
  • Dandano Mai Daɗi — An tsara Accord don ƙwarewar tuƙi mai daɗi, yana shawo kan rashin daidaituwar hanya da kyau. Tsarin dakatarwarsa yana taimakawa ga dakin da ke da nutsuwa da kwanciyar hankali.
  • Wurin Ciki Mai Amfani — Wannan tsarar ta Honda Accord tana ba da wuri mai faɗi don ajinta, tana ba da isasshen sararin ƙafa da kai ga fasinjojin gaba da baya. Akwatin kuma yana ba da damar ɗaukar kaya mai yawa.
  • Tashin Mai Kyau — Don girman da aikinsa, 2003 Honda Accord tare da injin 2.4L yana ba da ingantaccen tashin mai. Wannan ya sa ya zama zaɓi mai tsada don tafiye-tafiye na yau da kullun.
  • Darajar Sake Siyarwa Mai Ƙarfi — Honda Accords an san su a tarihi don riƙe darajarsu da kyau. Shahararsu don dogaro da ƙarfin hali suna taimakawa ga babban buƙata a kasuwar motocin da aka yi amfani da su.
  • Fasali Na Tsaro Na Al'ada — 2003 Accord yawanci yana zuwa tare da fasali na tsaro masu mahimmanci kamar airbags da birki na anti-lock, yana taimakawa ga kare masu hawa.

Bayani

Shawarwarin Tsaro
  • Ku haɗu a wuri mai aminci, na jama’a
  • Duba kayan kafin ka saya
  • Biya kawai bayan karɓar kaya
  • Yi hankali da tayin da ba na gaskiya ba

Kwatanta

Wannan kayaHonda Accord 2.0 Comfort Automatic 2005 BlueHonda Accord 2005 Silver
Kamfanin ƘeraHondaHondaHonda
SamfuriAccordAccordAccord
Year of manufacture200320052005
YanayiLocal UsedLocal UsedLocal Used
MaiPetrolPetrol—
GiyaAutomaticAutomaticAutomatic
BodySedan——
LauniGoldBlueSilver
Engine Size2,400 cc2,000 cc—
DrivetrainFront WheelFront Wheel—
Interior ColorBrownGrayOther
Registered CarYesYesYes
Seats5——
Trim2.4 Automatic2.0 Comfort Automatic—
Yanayi na BiyuFirst registration, Original parts, No faults—No faults
Farashi₦ 2,200,000₦ 2,500,000₦ 2,550,000

Tallace-tallace Masu Kama

Duba duka
Honda Accord 2.0 Comfort Automatic 2005 Blue₦ 2,500,000

Honda Accord 2.0 Comfort Automatic 2005 Blue

Na Cikin Gida

Aba Northkwana 1 da suka wuce