Sashin Fitilar LED na Zamani - GE Lighting

Sashin Fitilar LED na Zamani - GE Lighting - 1

Nazarin Farashi Farashi Mai Kyau

Bisa ga tallace-tallace 14 masu kama

Kayayyaki masu kama: ₦ 35K - ₦ 450K

Ƙarin Bayani

Type
Pendant Lights
Brand
GE Lighting
Features
Color Changing, Smart Control
Condition
Brand New
Lighting Technology
Compact Fluorescent

Sashin Fitilar LED na Zamani - GE Lighting Muhimman Bayanai

  • Zamanin Zamani na Pendant: Fitilolin Pendant suna ba da hanya mai salo da aiki don haskaka wurare. Suna ratayawa daga rufi, suna mai da su cikakke don hasken aiki ko ƙirƙirar wani wuri na hankali a cikin ɗaki.
  • Ikon Sarrafa Wayo: Hasken wayo yana ba da damar sarrafa nesa ta aikace-aikacen wayar hannu ko umarnin murya. Wannan yana ba da damar fasalulluka kamar jadawali, rage haske, da saita yanayi don dacewa da ingancin makamashi.
  • Zaɓuɓɓukan Canza Launi: LEDs masu canza launi suna ba da sassauci a cikin yanayi. Kuna iya daidaita launi na haske don dacewa da yanayi daban-daban, lokuta, ko salon ado, daga fari mai dumi zuwa launuka masu haske.
  • Hasken Mai Ingancin Makamashi: Fasahar LED tana da kyau saboda ingancinta na makamashi, tana cinye ƙarancin wutar lantarki fiye da kwan fitila na gargajiya. Wannan na iya haifar da ƙananan kuɗin lantarki a kan lokaci.
  • Ginin Mai Dorewa: An gina kayan aikin hasken zamani yawanci tare da kayan dorewa da aka tsara don tsawon rai. Wannan yana tabbatar da cewa za su iya jure amfani na yau da kullun kuma su kula da kyan gani.

Bayani

• GE Lighting zamani LED pendant lights a zoben, diski, da zane-zane na madauki. • Akwai a cikin zaɓuɓɓukan fari da dumi don dacewa da yanayi daban-daban. • Yana fasalta iyawa mai canza launi da sarrafa hankali don dacewa. • Yana amfani da fasahar Compact Fluorescent Lighting don ingancin makamashi. • Sabon yanayi, yana ba da hasken zamani don sararin ku. • Mai dacewa da daidaitaccen wutar lantarki ta Najeriya. • Tsarin shigarwa mai sauƙi, aikin toshe-da-wasa.

Kwatanta

Sashin Fitilar LED na Zamani - GE LightingWannan kaya
Sashin Fitilar LED na Zamani - GE Lighting
₦ 86,000
Sashin Hasken Zamani na LED
Sashin Hasken Zamani na LED
₦ 70,000
GE Lighting Zane-zanen Geometric LED Chandelier
GE Lighting Zane-zanen Geometric LED Chandelier
₦ 95,000
IriPendant LightsPendant LightsPendant Lights
KamfaniGE LightingGE LightingGE Lighting
YanayiBrand NewBrand NewBrand New
FeaturesColor Changing, Smart ControlDaylight SensorDaylight Sensor
Lighting TechnologyCompact FluorescentCompact FluorescentCompact Fluorescent
Farashi₦ 86,000₦ 70,000₦ 95,000