Hoto 1 cikin 5

Bayanai masu muhimmanci

Body
Coupe
Fuel
Petrol
Make
Toyota
Trim
3.3 Coupe
Model
Solara
Seats
5
Colour
Black
Condition
Local Used
Drivetrain
Front Wheel
Horsepower
225 hp
Engine Size
3,300 cc
Key Features
Air Conditioning, AM/FM Radio, CD Player, Alloy Wheels, Airbags
Transmission
Automatic
Interior Color
Beige
Registered Car
Yes
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
Original parts, No faults
Exchange Possible
No
Number of Cylinders
6
Year of manufacture
2008

Toyota Solara 3.3 Coupe 2008 Baki Muhimman Bayanai

  • Mai Santsi V6 Power — Injin 3.3L V6 yana ba da kwarewar tuƙi mai ƙarfi da tsaftataccen tuƙi. Yana ba da isasshen ƙarfi don haɓaka mai kwarin gwiwa da tuƙin babbar hanya.
  • Tafiya Mai Daɗi na Coupe — An tsara Solara don tuƙi mai daɗi na yau da kullun. An daidaita dakatarwarsa don shawo kan rashin daidaituwar hanya, yana mai ba da tafiya mai daɗi.
  • Amincin Toyota — Toyota sananne ne saboda motoci masu dorewa. Solara gaba ɗaya yana amfana daga wannan suna, sau da yawa yana buƙatar ƙananan gyare-gyare masu mahimmanci.
  • Tattalin Arzikin Mai Mai Kyau — Duk da cewa ba motar lantarki ba ce, 3.3L V6 yana ba da daidaito mai ma'ana tsakanin aiki da cin mai don ajinta. Yi tsammanin cin mai na V6 na al'ada.
  • Cikakken Ciki — Duk da kasancewarsa coupe, Solara yana ba da sarari mai ban mamaki ga masu zaune a ciki. Zauren baya ya isa ga tafiye-tafiye masu gajeren lokaci.

Bayani

Shawarwarin Tsaro
  • Ku haɗu a wuri mai aminci, na jama’a
  • Duba kayan kafin ka saya
  • Biya kawai bayan karɓar kaya
  • Yi hankali da tayin da ba na gaskiya ba

Kwatanta

Wannan kaya2007 Toyota Solara 2.4 CoupeToyota Solara 2008 Fari
Kamfanin ƘeraToyotaToyotaToyota
SamfuriSolaraSolaraSolara
Year of manufacture200820072008
YanayiLocal UsedLocal UsedLocal Used
MaiPetrolPetrol—
GiyaAutomaticAutomaticAutomatic
BodyCoupeCoupe—
LauniBlackWhiteWhite
Engine Size3,300 cc2,400 cc—
DrivetrainFront WheelFront Wheel—
Interior ColorBeigeWhiteGray
Registered CarYesYesYes
Ana Iya MusayaNo—Yes
Seats55—
Trim3.3 Coupe2.4 Coupe—
Farashi₦ 3,800,000₦ 3,000,000₦ 4,900,000

Tallace-tallace Masu Kama

Duba duka
2007 Toyota Solara 2.4 Coupe₦ 3,000,000

2007 Toyota Solara 2.4 Coupe

Na Cikin Gida

Ikejakwana 3 da suka wuce