Apple iPhone SE 128GB Red (Amfani da aka yi a UK)

Apple iPhone SE 128GB Red (Amfani da aka yi a UK) - 1
1 / 3

Price Analysis Great Deal

Based on 6475 similar listings

Market Demand

High Demand

Ƙarin Bayani

Ram
2 GB
SIM
Nano-SIM
Brand
Apple
Model
iPhone SE
Colour
Red
Battery
1,624 mAh
Chipset
Apple A9
Network
4G
Features
3.5mm jack, Bluetooth 4.2, A2DP, LE, Fingerprint, NFC, USB Lightning, USB 2.0
Card Slot
No
Condition
Used
Rear Camera
12 MP, f/2.2
Screen Size
4"
Display Type
IPS LCD
Front Camera
1.2 MP (f/2.4)
Internal Storage
128 GB
Operating System
IOS
Exchange Possible
Yes
Physical Condition
No cracks

Apple iPhone SE 128GB Red (Amfani da aka yi a UK) Muhimman Bayanai

  • Apple A9 Chip Performance: Apple A9 chip yana ba da ingantaccen aiki a lokacinsa, yana sarrafa ayyuka na yau da kullun da aikace-aikace da yawa cikin sauƙi. An tsara shi don samar da ƙwarewar mai amfani mai sauri don ƙarni na iPhone SE.
  • Kananan 4-inch Retina Nuni: Yana fasalta 4-inch Retina IPS LCD nuni, yana samar da hotuna masu tsabta da launuka masu haske. Ƙananan girman sa yana sa ya dace da amfani da hannu ɗaya da kuma sauƙin sakawa a aljihu.
  • 12MP Baya Kamara tare da 4K Bidiyo: An sanye shi da kyamarar baya mai megapixels 12 wacce ke iya ɗaukar hotuna masu cikakken bayani da yin rikodi na 4K bidiyo. Yana goyan bayan fasalulluka kamar Live Photos don ƙarin tunani masu motsi.
  • 128 GB Cikin Gida Ajiya: Yana ba da isasshen 128 GB na ajiya na ciki, yana samar da sarari da yawa don aikace-aikace, hotuna, bidiyo, da kiɗa. Wannan ƙarfin yana rage buƙatar sarrafa fayil akai-akai.
  • Zanen Gargajiya tare da 3.5mm Jack: Yana riƙe da zane na gargajiya na iPhone 5s, yana nuna ginin aluminum mai dorewa. Wani fasalin da ya dace shine haɗa jack na 3.5mm don sauti na waya.

Bayani

• Chip din Apple A9 a iPhone SE yana bada damar yin amfani da shi cikin sauki don ayyuka na yau da kullun da wasanni na matsakaici. • 128GB na ajiyar ciki yana bada sarari sosai don hotuna, aikace-aikace, da bidiyo. • Allon Retina mai girman inci 4 yana bada hotuna masu kyau don bincike da kallon kafofin watsa labarai. • Yana da kyamarar baya mai MP 12 wacce zata iya daukar hotuna masu kyau da bidiyo na 4K. • Face ID yana aiki sosai, yana tabbatar da tsaro da saukin bude wayar. • Wannan wayar ba a kulle ta ba kuma tana aiki da dukkan manyan cibiyoyin sadarwa na Najeriya. • Wayar tana cikin yanayi mai kyau tare da sauran batir 92%.

Kwatanta

Apple iPhone SE 128GB Red (Amfani da aka yi a UK)Wannan kaya
Apple iPhone SE 128GB Red (Amfani da aka yi a UK)
₦ 145,000
Xiaomi Redmi Note 10S 128GB Fari
Xiaomi Redmi Note 10S 128GB Fari
₦ 120,000
Apple iPhone X 256GB Grey (UK Amfani)
Apple iPhone X 256GB Grey (UK Amfani)
₦ 150,000
BrandAppleXiaomiApple
ModeliPhone SERedmi Note 10SiPhone X
ConditionUsedUsedUsed
Internal Storage128 GB128 GB256 GB
Ram2 GB—3 GB
ColourRedWhiteGray
Screen Size4"6.43"5.8"
Battery1,624 mAh5,000 mAh2,716 mAh
Rear Camera12 MP, f/2.2Quad 64 MP / 8 MP / 2 MP / 2 MPDual 12 MP / 12 MP
Operating SystemIOSAndroid—
Display TypeIPS LCDAMOLEDSuper Retina OLED
Card SlotNomicroSD up to 256GBNo
Exchange PossibleYesNo—
Features3.5mm jack, Bluetooth 4.2, A2DP, LE, Fingerprint, NFC, USB Lightning, USB 2.03.5mm jack, Bluetooth 5.1, A2DP, LE, Corning Gorilla Glass 3, Fingerprint, IP53 dust/splash resistant, Stereo Speakers, USB Type-C 2.0Bluetooth 5.0, A2DP, LE, Face ID, IP67 dust/water resistant, NFC, Stereo Speakers, USB Lightning, USB 2.0
Front Camera1.2 MP (f/2.4)13 MP7 MP (f/2.2)
Farashi₦ 145,000₦ 120,000₦ 150,000