Hoto 1 cikin 4

Bayanai masu muhimmanci

Make
Bajaj
Type
Retro
Model
Boxer BM100ES
Colour
Red
Mileage
6,070 km
Condition
Local Used
Top Speed
450
Horsepower
7.7 hp
Max Torque
785
Powertrain
Internal Combustion
Transmission
Manual
Fuel Capacity
11
Engine Capacity
3,000 cc
Number of Gears
5
Exchange Possible
No
Number of Cylinders
1
Year of manufacture
2021

Bajaj Boxer BM100ES 2021 Ja Muhimman Bayanai

  • Mai Tattalin Arziki Don Tafiya — Bajaj Boxer BM100ES an tsara shi ne don tafiye-tafiyen birni masu tattalin arziki. An daidaita injinsa don samun ingantaccen tattalin arzikin mai, wanda ya sa ya zama zaɓi mai arha don tafiye-tafiyen yau da kullun.
  • Injin Mai Silinda Ɗaya Mai Ɗorewa — Wannan samfurin yana da injin 3.0L mai silinda ɗaya mai ƙarfi wanda aka sani da amintaccen sa da kuma kulawa mai sauƙi. An gina shi don ɗaukar buƙatun amfani na yau da kullun.
  • Mai Sauƙin Gudu da Juyawa — Boxer BM100ES yawanci yana da ƙirar da ba ta da nauyi, wanda ke taimakawa wajen sarrafa shi cikin sauƙi a cikin zirga-zirgar birni. Wannan yana sauƙaƙa kewaya tituna masu cunkoso da kuma ajiye mota.
  • Zane Mai Sauƙi da Aiki — Zane ya fifita aikace-aikace da amfani akan fasalulluka masu ci gaba. Yana ba da ƙwarewar hawa ba tare da ƙari ba wanda ya dace da bukatun sufuri na asali.

Bayani

Shawarwarin Tsaro
  • Ku haɗu a wuri mai aminci, na jama’a
  • Duba kayan kafin ka saya
  • Biya kawai bayan karɓar kaya
  • Yi hankali da tayin da ba na gaskiya ba

Kwatanta

Wannan kayaBajaj Boxer 100 2022 JaBajaj Boxer 2021 Ja
Kamfanin ƘeraBajajBajajBajaj
SamfuriBoxer BM100ESBoxer 100Boxer
Year of manufacture202120222021
YanayiLocal UsedLocal UsedLocal Used
GiyaManualManualManual
LauniRedYellowRed
Ana Iya MusayaNoNoNo
IriRetroOtherOther
Nisan Tafiya6,070 km1,000 km—
Top Speed450100120
Horsepower7.7 hp3 hp500 hp
Max Torque7853605000
PowertrainInternal CombustionInternal CombustionInternal Combustion
Fuel Capacity112—
Engine Capacity3,000 cc1,200 cc120 cc
Farashi₦ 600,000₦ 595,000₦ 650,000

Tallace-tallace Masu Kama

Duba duka
Bajaj Boxer 100 2022 Ja₦ 595,000

Bajaj Boxer 100 2022 Ja

Na Cikin Gida

Ilorin Westawa 12 da suka wuce