Rak Takalmi na Katako Mai Fentin Baki Mai Matakai 8

Rak Takalmi na Katako Mai Fentin Baki Mai Matakai 8 - 1
1 / 3

Nazarin Farashi Farashi Mai Kyau

Bisa ga tallace-tallace 10 masu kama

Kayayyaki masu kama: ₦ 25K - ₦ 380K

Ƙarin Bayani

Room
Bedroom
Type
Shelving Units
Brand
Home Interiors
Depth
30.48
Shape
Rectangular
Width
106.68
Colour
Black
Finish
Matte
Height
213.36
Material
MDF / Chipboard
Condition
Brand New
Place of Use
Indoor
Number of Shelves
8

Bayani

• An yi shi da katako mai dorewa (MDF/Chipboard) mai fenti mai laushi (matte black). • Yana da matakai 8 masu siffar murabba'i, yana samar da isasshen wuri ga takalma. • Tsarin da ya dace da amfani a gida ko kuma wuraren sayarwa. • An tsara shi don amfani a ciki, yana da kyau ga wurin shiga ko dakunan ajiya. • Girma: 106.68cm Nisa x 213.36cm Tsayi x 30.48cm Zurfi. • Yana zuwa sabo, a shirye don tarawa.

Kwatanta

Rak Takalmi na Katako Mai Fentin Baki Mai Matakai 8Wannan kaya
Rak Takalmi na Katako Mai Fentin Baki Mai Matakai 8
₦ 120,000
Home Interiors Wurin Zama na Waje/Gidan Abinci da Kujeru 2
Home Interiors Wurin Zama na Waje/Gidan Abinci da Kujeru 2
₦ 150,000
Classic Foreign Bar Stool - Mai Girma
Classic Foreign Bar Stool - Mai Girma
₦ 110,000
IriShelving UnitsOtherBenches, Stools & Bar Stool
KamfaniHome InteriorsHome InteriorsHome Interiors
YanayiBrand NewBrand NewBrand New
LauniBlack——
Kayan ƘiraMDF / Chipboard——
RoomBedroom——
Depth30.48——
ShapeRectangular——
Width106.68——
FinishMatte——
Height213.36——
Place of UseIndoor——
Number of Shelves8——
Farashi₦ 120,000₦ 150,000₦ 110,000