Caterpillar D8K Bulldozer - Wadda Aka Yi Amfani Da Shi A Kasashen Waje

1 / 5

Ƙarin Bayani

Make
Caterpillar
Type
Bulldozers
Model
D8K
Condition
Foreign Used
Fuel Type
Diesel
Horsepower
70,000 hp
Blade Width
18888
Engine Size
100,000 cc
Rated Speed
5000
Transmission
Manual
Travel Speed
40000
Working Hours
247
Bulldozer Type
Crawler Bulldozer
Operating Weight
28,000 kg
Year of manufacture
1992

Caterpillar D8K Bulldozer - Wadda Aka Yi Amfani Da Shi A Kasashen Waje Muhimman Bayanai

  • Kyakkyawar Taurin Caterpillar: Caterpillar D8K an san shi da gininsa mai ƙarfi da kuma abin dogaro. An gina waɗannan injuna don jure yanayin aiki masu tsauri kuma suna ba da tsawon rayuwar sabis.
  • Injin Diesel Mai Ƙarfi: Injin D8K da aka sanye da shi da injin diesel, yana ba da wutar lantarki da torque mai yawa don ayyuka masu nauyi. Injin dizal an san su da ingancin man fetur da taurin su a cikin yanayi masu wahala.
  • Mai Rarraba Mai Sauƙi: A matsayin mai rarraba mai bin diddigin, D8K yana ba da ingantaccen jan hankali da kwanciyar hankali a kan filaye daban-daban, yana mai dacewa da nau'ikan aikace-aikacen gini da motsi na ƙasa.
  • Zane Mai Mai da Hankali ga Mai Aiki: Masu rarraba Caterpillar na wannan zamani yawanci suna nuna sarrafawa masu sauƙin amfani ga mai aiki da kuma kyakkyawan gani daga kabin. Wannan zane yana da niyyar haɓaka yawan aiki da rage gajiya ga mai aiki.
  • Sarrafa Mai Ƙarfi: Masu rarraba Caterpillar, musamman samfuran da aka kula da su sosai kamar D8K, galibi suna riƙe da ƙimarsu sosai. Shaharar su don taurin kai yana ba da gudummawa ga buƙata mai ƙarfi a kasuwar da aka yi amfani da ita.

Bayani

• Caterpillar D8K Crawler Bulldozer, wadda aka yi amfani da shi a kasashen waje, yana amfani da injin diesel. • Yana da manual transmission don sarrafawa kai tsaye. • Yana da nauyin aiki na 28,000 kg, ya dace da manyan ayyukan motsa ƙasa. • An samar da shi a 1992, wannan samfurin sananne ne saboda ƙarfinsa da dorewarsa. • Yana da babban ruwa don motsa kayan aiki yadda ya kamata. • Ƙimar saurin aiki da saurin tafiya na nuna iyawar aiki mai kyau a ajinsa. • Ƙimar horsepower da girman injin na nuna babban ikon fitarwa don ayyuka masu buƙata.

Kwatanta

Caterpillar D8K Bulldozer - Wadda Aka Yi Amfani Da Shi A Kasashen WajeWannan kaya
Caterpillar D8K Bulldozer - Wadda Aka Yi Amfani Da Shi A Kasashen Waje
₦ 110,000,000
Caterpillar D8R Bulldozer - 2018
Caterpillar D8R Bulldozer - 2018
₦ 105,000,000
Amfani da Caterpillar D8 Bulldozer
Amfani da Caterpillar D8 Bulldozer
₦ 139,625,808
IriBulldozersBulldozersBulldozers
Kamfanin ƘeraCaterpillarCaterpillarCaterpillar
SamfuriD8KD8RD8
YanayiForeign UsedForeign UsedForeign Used
Engine Size100,000 cc—15.3 L
Year of manufacture199220182023
Irin MaiDieselDieselDiesel
GiyaManualManualManual
Horsepower70,000 hp—363 hp
Blade Width18888—2800
Rated Speed5000—2050
Travel Speed40000——
Working Hours247——
Bulldozer TypeCrawler BulldozerCrawler BulldozerCrawler Bulldozer
Operating Weight28,000 kg—39,500 kg
Farashi₦ 110,000,000₦ 105,000,000₦ 139,625,808

Tallace-tallace Masu Kama

Na Ƙasashen WajeCaterpillar D8K Bulldozer Mai Amfani Daga Ƙasashen Waje

₦ 129,900,000

Caterpillar D8K Bulldozer Mai Amfani Daga Ƙasashen Waje

Osogbo•awa 22 da suka wuce