Hoto 1 cikin 5

Bayanai masu muhimmanci

Make
Caterpillar
Type
Excavators
Model
320BL
Condition
Foreign Used
Fuel Type
Diesel
Horsepower
134 hp
Transmission
Manual
Travel Speed
55
Digging Depth
5.72
Working Radius
8.79
Bucket Capacity
1.5
Operating Weight
20,620 kg
Year of manufacture
2006
Bucket Digging Force
164

Caterpillar 320BL Excavator da Jackhammer Muhimman Bayanai

  • Amintaccen Amintaccen Caterpillar — Masu haƙar motoci na Caterpillar an san su da gininsu mai ƙarfi da juriya. Samfurin 320BL an san shi da tsawon rayuwarsa da kuma iyawar sa don jure yanayin aiki mai tsauri, wanda ke ba da gudummawa ga ƙananan farashin mallaka na dogon lokaci.
  • Ingantaccen Ƙarfin Dizal — Tare da injin dizal, 320BL yana ba da ma'auni mai kyau tsakanin ƙarfi da ingancin mai a cikin ajinsa. Injin dizal galibi ana fifita su a cikin manyan injuna saboda ƙarfinsu da tattalin arzikin aiki.
  • Fasali Mai Jin Daɗin Mai Aiki — An tsara shi tare da samar da mai aiki a hankali, 320BL yawanci yana da kwat da ke da kyau tare da kyakkyawan gani. Sarrafa Ergonomic da zaɓuɓɓukan sarrafa yanayi suna ba da gudummawa ga rage gajiya ga mai aiki yayin dogon lokaci.
  • Amfani Mai Girma — 320BL shine mai haƙar motoci mai amfani wanda ya dace da ayyukan gini da yawa, gami da haƙowa, rushewa, sarrafa kayan aiki, da shirye-shiryen wurare. Girman sa da iyawar sa sun sa ya zama zaɓi na kowa don ayyuka daban-daban.
  • Sarrafa Mai Ƙarfi — Kayan aikin Caterpillar gabaɗaya suna riƙe da ƙimarsu sosai a kasuwar da aka yi amfani da ita saboda suna na juriya da aiki. Wannan na iya haifar da dawowa mai kyau akan saka hannun jari lokacin da lokaci ya yi don haɓakawa.

Bayani

Shawarwarin Tsaro
  • Ku haɗu a wuri mai aminci, na jama’a
  • Duba kayan kafin ka saya
  • Biya kawai bayan karɓar kaya
  • Yi hankali da tayin da ba na gaskiya ba

Kwatanta

Wannan kayaCaterpillar 330BL Excavator - Kai da aka kawo daga BelgiumCat 320 CL Excavator
IriExcavatorsExcavatorsExcavators
Kamfanin ƘeraCaterpillarCaterpillarCaterpillar
Samfuri320BL330BL2005
YanayiForeign UsedForeign UsedForeign Used
Year of manufacture200620052005
Irin MaiDieselDieselDiesel
GiyaManualManualManual
Horsepower134 hp——
Travel Speed55——
Digging Depth5.72——
Working Radius8.79——
Bucket Capacity1.5——
Operating Weight20,620 kg——
Bucket Digging Force164——
Farashi₦ 95,000,000₦ 95,000,000₦ 75,000,000

Tallace-tallace Masu Kama

Duba duka
Caterpillar 320BL Excavator - Wadda Akawo₦ 98,000,000

Caterpillar 320BL Excavator - Wadda Akawo

Na Ƙasashen Waje

Port-Harcourtkwana 1 da suka wuce