Hoto 1 cikin 4

Bayanai masu muhimmanci

Make
Caterpillar
Type
Forklifts
Model
DP25NT
Condition
Foreign Used
Fuel Type
Diesel
Max Capacity
2.5
Lifting Height
4.5
Operating Weight
2,500 kg
Year of manufacture
2016

CAT 2.5 Ton Forklift Na Waje - 2016 Model Muhimman Bayanai

  • Injin Diesel Mai Ɗorewa — Injinan dizal na Caterpillar an san su da ingantaccen gininsu da tsawon rayuwar sabis. An tsara su don jure yanayin aiki masu tsauri, suna ba da iko mai dorewa don aikace-aikacen da suka yi nauyi.
  • Amfani da Man Fetur — Jiragen dizal na Caterpillar yawanci suna ba da ingantaccen amfani da man fetur, wanda zai iya haifar da ƙarancin farashin aiki a kan lokaci. Wannan inganci yana da mahimmanci don haɓaka yawan aiki a wuraren aiki.
  • Dajin Mai Aiki — Jiragen Caterpillar na zamani galibi suna da wuraren aiki na ergonomic waɗanda aka tsara don rage gajiya. Abubuwan kamar rage girgiza da sarrafawa masu ma'ana suna ba da gudummawa ga yanayin aiki mai daɗi.
  • An Gina Don Ayyukan Tsauri — An ƙera injinan Caterpillar don dorewa da aiki a wuraren gini da masana'antu masu nauyi. Ingancin gininsu mai ƙarfi yana tabbatar da cewa za su iya ɗaukar ayyuka masu kalubale da muhalli.
  • Sarrafa Mai Ƙarfi — Jiragen Caterpillar gabaɗaya suna riƙe darajarsu sosai a kasuwar da aka yi amfani da ita saboda suna da kyau don dogaro da tsawon rai. Wannan na iya zama muhimmin al'amari ga masu siye da ke la'akari da saka hannun jari na dogon lokaci.

Bayani

Shawarwarin Tsaro
  • Ku haɗu a wuri mai aminci, na jama’a
  • Duba kayan kafin ka saya
  • Biya kawai bayan karɓar kaya
  • Yi hankali da tayin da ba na gaskiya ba

Kwatanta

Wannan kayaCaterpillar D6 Ripper - Wadda Akawo Daga Kasashen WajeCaterpillar 3-Ton Diesel Forklift (DP30k)
IriForkliftsBulldozersForklifts
Kamfanin ƘeraCaterpillarCaterpillarCaterpillar
SamfuriDP25NTD6DP30k
YanayiForeign UsedForeign UsedNigerian Used
Year of manufacture201620152001
Irin MaiDieselDieselDiesel
Max Capacity2.5——
Lifting Height4.5——
Operating Weight2,500 kg—3,000 kg
Farashi₦ 13,500,000₦ 15,000,000₦ 13,500,000

Tallace-tallace Masu Kama

Duba duka
2.5 Ton Caterpillar Forklift₦ 13,200,000

2.5 Ton Caterpillar Forklift

Na Ƙasashen Waje

Ado-Odo/Ota9 Okt, 2026