Caterpillar 330 Crawler Excavator - Lafiya Lau

1 / 5

Ƙarin Bayani

Make
Caterpillar
Type
Excavators
Model
cat330
Condition
Foreign Used
Fuel Type
Diesel
Horsepower
260 hp
Engine Size
7.01 L
Rated Speed
2000
Transmission
Manual
Travel Speed
5
Digging Depth
7.2
Working Hours
2000
Working Radius
10.69
Bucket Capacity
1.8
Operating Weight
31,400 kg
Exchange Possible
No
Year of manufacture
2023
Bucket Digging Force
179

Caterpillar 330 Crawler Excavator - Lafiya Lau Muhimman Bayanai

  • Injin Diesel mai Ƙarfin 7.0L: Wannan samfurin yana sanye da ingantaccen injin diesel mai 7.0L, wanda aka tsara don aikace-aikacen da ke buƙatar ƙarfi. Yana ba da kyakkyawan aiki don tono ƙasa, ɗagawa, da sarrafa kayan aiki.
  • Amfani da Man Fetur: Injinan diesel na zamani a wannan ajin an tsara su don ingantaccen amfani da man fetur. Wannan yana taimakawa rage tsadar aiki a tsawon rayuwar injin.
  • Amincin Caterpillar: Caterpillar sananne ne saboda kayan aikinsu masu ɗorewa. An gina samfurin cat330 da sassa masu ƙarfi don jure yanayin aiki masu wahala da tabbatar da amincin aiki na dogon lokaci.
  • Dazawar Mai Aiki da Sarrafawa: An tsara shi da samar da mai aiki a hankali, wurin zama yawanci yana da sarrafawa masu dacewa da kyakkyawan gani. Wannan yana taimakawa rage gajiya ga mai aiki a tsawon lokacin aiki.
  • Tsarin Hydraulic Mai Ƙarfi: Wannan excavator yana da tsarin hydraulic na zamani wanda ke ba da sarrafawa mai ma'ana da rarraba wutar lantarki yadda ya kamata. Wannan yana ba da damar aiki mai santsi da ingantaccen aiki a cikin yanayi daban-daban na tono da ɗagawa.
  • Darajar Sake Siyarwa Mai Ƙarfi: Kayayyakin aikin Caterpillar galibi suna riƙe da darajarsu a kasuwar kayan aiki na biyu. Shahararsu saboda ɗorewa da aiki suna ba da gudummawa ga damar sake siyarwa mai kyau.

Bayani

• Caterpillar 330 na da nauyin ton 30 kuma yana amfani da injin dizal na Cat C7.1 mai inganci. • An tsara shi don ayyuka masu wahala kamar hakowa, tona rami, da kuma loda kayan aiki, yana ba da ingantaccen aiki. • Wannan sabon salo, wanda aka fara a karshen 2018, yana da ingantaccen tsarin hydraulic don aiki mai kyau. • Nauyin aiki na kilogiram 31,400 da kuma damar kwalkwalwa na mita cubic 1.8 sun dace da manyan ayyukan gini. • Yana da zurfin hakowa na mita 7.2 da kuma nisan aiki na mita 10.69, yana ba da kyakkyawan isa. • Karfin horsepower 260 da kuma saurin da aka tsara na 2000 RPM suna tabbatar da isasshen wuta don ayyuka masu kalubale. • Ya kamata a tabbatar da shekarar samarwa daga farantin ganowa na inji don cikakkun bayanai.

Kwatanta

Caterpillar 330 Crawler Excavator - Lafiya LauWannan kaya
Caterpillar 330 Crawler Excavator - Lafiya Lau
₦ 73,771,710
Caterpillar 320 Excavator Na Hannu, Tokunbo, Yana Aiki Da Kyau
Caterpillar 320 Excavator Na Hannu, Tokunbo, Yana Aiki Da Kyau
₦ 95,000,000
Caterpillar 340D2L Excavator 2023
Caterpillar 340D2L Excavator 2023
₦ 79,500,000
IriExcavatorsExcavatorsExcavators
Kamfanin ƘeraCaterpillarCaterpillarCaterpillar
Samfuricat330320340D2L
YanayiForeign UsedForeign UsedForeign Used
Engine Size7.01 L——
Year of manufacture202320222023
Irin MaiDieselDieselDiesel
GiyaManualManualManual
Ana Iya MusayaNo—No
Horsepower260 hp——
Rated Speed2000——
Travel Speed5——
Digging Depth7.2——
Working Hours2000——
Working Radius10.69——
Farashi₦ 73,771,710₦ 95,000,000₦ 79,500,000

Tallace-tallace Masu Kama

Na Ƙasashen WajeCaterpillar 320 Excavator Na Hannu, Tokunbo, Yana Aiki Da Kyau

₦ 95,000,000

Caterpillar 320 Excavator Na Hannu, Tokunbo, Yana Aiki Da Kyau

Abaji•kwana 4 da suka wuce