Amfani Da Katako 320D Mai Gudanarwa

Amfani Da Katako 320D Mai Gudanarwa - 1
1 / 5

Ƙarin Bayani

Make
Caterpillar
Type
Excavators
Model
320d
Condition
Foreign Used
Fuel Type
Diesel
Horsepower
138 hp
Engine Size
6.4 L
Rated Speed
1800
Transmission
Manual
Travel Speed
5
Digging Depth
6.7
Working Hours
2000
Working Radius
9.8
Bucket Capacity
1
Operating Weight
20,000 kg
Exchange Possible
No
Year of manufacture
2023
Bucket Digging Force
140

Amfani Da Katako 320D Mai Gudanarwa Muhimman Bayanai

  • Injin Diesel mai Ƙarfi na 6.4L: Yana da injin diesel mai ƙarfi na 6.4L, an ƙera Caterpillar 320d don ayyukan haƙowa da gini masu tsauri. Wannan tsarin injin yana ba da isasshen ƙarfi da ƙarfin juyawa don aiki mai inganci.
  • Dogon Zane: Caterpillar sananne ne saboda kayan aikinsa masu tsawon rai. An gina samfurin 320d da ingantattun abubuwa don tsayawa gwajin wuraren aiki masu wahala da tabbatar da tsawon rayuwar sabis.
  • Tsarin Man Fetur Mai Inganci: An ƙera tsarin man dizal don daidaitaccen aiki da ingancin man fetur. Wannan yana taimakawa sarrafa farashin aiki a tsawon rayuwar injin.
  • Dajin Mai Aiki: An ƙirƙira shi tare da samar da mai aiki a hankali, 320d yawanci yana nuna kwanciyar hankali da kuma wurin aiki mai kyau. Wannan na iya rage gajiya a lokacin dogon kwanakin aiki.
  • Ayyuka masu Dogaro: Caterpillar 320d sananne ne saboda amincinsa a filin. Ayyuka masu dacewa suna da mahimmanci don saduwa da ranakun ƙarshe na aiki da rage lokacin tsayawa.
  • Sarrafa Mai Ƙarfi: Kayan aikin Caterpillar gabaɗaya suna riƙe da ƙimarsu a kasuwar da aka yi amfani da ita. Shaharar 320d don tsawon rai yana ba da gudummawa ga yuwuwar sake siyarwa mai ƙarfi.

Bayani

• Katako 320D na da nauyi na tan 20, wanda ya dace da ayyukan motsa ƙasa, rami, da ɗaukar kaya masu tsauri. • Yana amfani da injin C6.4 ACERT mai ƙarfin 103 kW (138 HP) a 1,800 rpm, yana daidaita aiki da tattalin arzikin mai ta hanyar sarrafa mai na lantarki da sarrafa saurin injin ta atomatik. • Yana da zurfin rami na mita 6.7 da kuma radius na aiki na mita 9.8, tare da ƙarfin kwanduna na cubic mita 1. • Nauyin aiki kusan kilogiram 20,000 ne, wanda ya dace da ayyukan gine-gine masu matsakaici zuwa manyan ayyuka. • Wannan na'urar da aka yi amfani da ita a ƙasashen waje tana da kimanin sa'o'in aiki 2,000, wanda ke nuna amfani na matsakaici. • Yana da watsawa ta hannu da kuma ƙarfin rami na 140 kN, yana ba da cikakken sarrafawa. • Bayanai na iya bambanta dangane da tsarin da aka haɗa.

Kwatanta

Amfani Da Katako 320D Mai GudanarwaWannan kaya
Amfani Da Katako 320D Mai Gudanarwa
₦ 56,092,500
Caterpillar 323D2 Excavator 2023
Caterpillar 323D2 Excavator 2023
₦ 60,750,000
CAT 336D2 Excavator 2023
CAT 336D2 Excavator 2023
₦ 50,250,000
IriExcavatorsExcavatorsExcavators
Kamfanin ƘeraCaterpillarCaterpillarCaterpillar
Samfuri320d323D2336D2
YanayiForeign UsedForeign UsedForeign Used
Engine Size6.4 L——
Year of manufacture202320232023
Irin MaiDieselDieselDiesel
GiyaManualManualManual
Ana Iya MusayaNoNoNo
Horsepower138 hp——
Rated Speed1800——
Travel Speed5——
Digging Depth6.7——
Working Hours2000——
Working Radius9.8——
Farashi₦ 56,092,500₦ 60,750,000₦ 50,250,000