Hoto 1 cikin 5

Bayanai masu muhimmanci

Make
Develon
Type
Excavators
Model
DEVELON DX500-9C
Condition
Foreign Used
Fuel Type
Diesel
Horsepower
349 hp
Engine Size
12.7 L
Rated Speed
1300
Transmission
Manual
Travel Speed
5
Digging Depth
7.7
Working Radius
12.1
Bucket Capacity
2.4
Operating Weight
50,000 kg
Exchange Possible
No
Year of manufacture
2023
Bucket Digging Force
213

Doosan DX500LC-9C Excavator Mai Amfani Muhimman Bayanai

  • Injin Diesel Mai Ƙarfi — DEVELON DX500-9C na da injin diesel mai ƙarfi wanda aka tsara don ayyukan gine-gine masu nauyi. Yana ba da ingantaccen aiki don haƙowa, ɗagawa, da sarrafa kayan aiki.
  • Dogon Zane Mai Ƙarfi — Masu haƙowa na Develon an san su da ingancin gininsu mai ƙarfi, wanda aka tsara don tsayawa gwajin wuraren aiki masu wahala. Wannan yana taimakawa ga dogon lokaci da rage lokacin tsayawa.
  • Dajin Mai Aiki — An tsara kabin ne don jin daɗin mai aiki, yana nuna sarrafawa na ergonomic da kyakkyawan gani. Wannan yana taimakawa rage gajiya yayin dogon kwanakin aiki.
  • Aiki Mai Inganci — Yayin da yake da ƙarfi, ƙirar Develon tana neman ingantaccen amfani da man fetur a cikin ajinsa. Wannan yana taimakawa sarrafa farashin aiki a kan ayyuka.
  • Tsarin Hydraulic na Ci gaba — An tsara tsarin hydraulic don sarrafawa mai ma'ana da aiki mai ƙarfi. Yana ba da damar motsi mai santsi na boom, hannu, da kwalkwalwa, yana inganta yawan aiki.

Bayani

Shawarwarin Tsaro
  • Ku haɗu a wuri mai aminci, na jama’a
  • Duba kayan kafin ka saya
  • Biya kawai bayan karɓar kaya
  • Yi hankali da tayin da ba na gaskiya ba

Kwatanta

Wannan kayaCaterpillar 320 Excavator Na Hannu, Tokunbo, Yana Aiki Da KyauCaterpillar 330D Excavator - An Shigo Da Shi Daga Ƙasashen Waje
IriExcavatorsExcavatorsExcavators
Kamfanin ƘeraDevelonCaterpillarCaterpillar
SamfuriDEVELON DX500-9C320Caterpillar excavator 330D
YanayiForeign UsedForeign UsedForeign Used
Engine Size12.7 L——
Year of manufacture202320222022
Irin MaiDieselDieselDiesel
GiyaManualManualManual
Ana Iya MusayaNo—No
Horsepower349 hp——
Rated Speed1300——
Travel Speed5——
Digging Depth7.7——
Working Radius12.1——
Bucket Capacity2.4——
Farashi₦ 133,800,000₦ 95,000,000₦ 150,000,000

Tallace-tallace Masu Kama

Duba duka
Caterpillar 320 Excavator Na Hannu, Tokunbo, Yana Aiki Da Kyau₦ 95,000,000

Caterpillar 320 Excavator Na Hannu, Tokunbo, Yana Aiki Da Kyau

Na Ƙasashen Waje

Abaji24 Okt, 2026