Google Pixel 7 Pro 256GB Grey (UK Amfani)

Google Pixel 7 Pro 256GB Grey (UK Amfani) - 1
1 / 3

Price Analysis Good Price

Based on 6475 similar listings

Market Demand

High Demand

Ƙarin Bayani

Brand
Google
Model
Pixel 7 Pro
Colour
Gray
Battery
5,000 mAh
Features
aptX HD, Bluetooth 5.2, A2DP, LE, Corning Gorilla Glass Victus, Fingerprint, IP68 dust/water resistant, NFC, Stereo Speakers, USB Type-C 3.2
Card Slot
No
Condition
Used
Rear Camera
Triple 50 MP / 48 MP / 12 MP
Screen Size
6.7"
Display Type
AMOLED
Front Camera
10.8 MP
Internal Storage
256 GB
Operating System
Android
Physical Condition
No cracks

Google Pixel 7 Pro 256GB Grey (UK Amfani) Muhimman Bayanai

  • Google Tensor G2 Chip: Google Tensor G2 chip ne ke tafiyar da Pixel 7 Pro, yana ba da ingantattun damar AI da koyon inji don saurin aiki da ingantattun fasalulluka kamar gane magana da sarrafa hoto.
  • Kyakkyawan 6.7-inch AMOLED Display: Fuskanci launuka masu haske da baƙar fata masu zurfi akan babban 6.7-inch AMOLED nuni. Babban ƙudurin sa da ƙimar wartsakewa mai santsi suna ba da kwarewar kallon da ke nutsawa.
  • Tsarin Kyamara Biyu na Baya: Dauki hotuna masu ingancin ƙwararru tare da ingantaccen tsarin kyamara uku na baya. Ya haɗa da babban sensa mai ƙuduri, ruwan tabarau na ultrawide, da ruwan tabarau na telephoto don zaɓuɓɓukan harbi masu ƙarfi.
  • Baturin 5000mAh mai Dawwama: An ƙirƙiri baturin 5000mAh don samar da ƙarfin yini guda, har ma da amfani mai nauyi. Yana tallafawa caji mai sauri don dawo da ku da sauri.
  • Durable Corning Gorilla Glass Victus: An kare nuni da Corning Gorilla Glass Victus, wanda aka sani da juriya ga karce da faduwa, yana ba da ingantaccen dorewa don amfani na yau da kullun.
  • IP68 Juriya ga Ƙura da Ruwa: Tare da ƙimar IP68, Pixel 7 Pro yana ba da kariya mai ƙarfi daga shigar ƙura kuma yana iya tsayayya wa nutsawa cikin ruwa, yana ba da kwanciyar hankali.

Bayani

• Google Tensor G2 chip na bada gudunmawa sosai ga ayyuka na yau da kullum da kuma fasalulluka na AI. • 6.7-inch LTPO AMOLED allon da 120Hz refresh rate yana bada hotuna masu kyau da kuma motsi mai santsi. • 256GB na ajiyar ciki ya isa ga aikace-aikace, hotuna, da bidiyo. • Tsarin kyamarori guda uku a baya (50MP babban, 48MP telephoto, 12MP ultrawide) yana daukar hotuna masu cikakken bayani a yanayi daban-daban. • Kai tsaye daga UK amfani, tsaftataccen yanayi tare da kyamara mai kyau. • IP68 juriyar ruwa da ƙura tana ƙara ƙarfin sa. • Yana aiki da cibiyoyin sadarwa na wayar hannu a Najeriya.

Kwatanta

Google Pixel 7 Pro 256GB Grey (UK Amfani)Wannan kaya
Google Pixel 7 Pro 256GB Grey (UK Amfani)
₦ 375,000
Apple iPhone 11 Pro 256GB Zinariya
Apple iPhone 11 Pro 256GB Zinariya
₦ 280,000
Apple iPhone 11 256GB Fari (UK Amfani)
Apple iPhone 11 256GB Fari (UK Amfani)
₦ 270,000
BrandGoogleAppleApple
ModelPixel 7 ProiPhone 11 ProiPhone 11
ConditionUsedUsedUsed
Internal Storage256 GB256 GB256 GB
ColourGrayGoldWhite
Screen Size6.7"5.8"6.1"
Battery5,000 mAh3,190 mAh3,110 mAh
Rear CameraTriple 50 MP / 48 MP / 12 MPTriple 12 MP / 12 MP / 12 MPDual 12 MP / 12 MP
Operating SystemAndroid——
Display TypeAMOLEDSuper Retina OLEDRetina IPS LCD
Card SlotNoNoNo
FeaturesaptX HD, Bluetooth 5.2, A2DP, LE, Corning Gorilla Glass Victus, Fingerprint, IP68 dust/water resistant, NFC, Stereo Speakers, USB Type-C 3.2Bluetooth 5.0, A2DP, LE, Face ID, IP68 dust/water resistant, NFC, Stereo Speakers, USB Lightning, USB 2.0Bluetooth 5.0, A2DP, LE, Face ID, IP68 dust/water resistant, NFC, Stereo Speakers, USB Lightning, USB 2.0
Front Camera10.8 MP12 MP (f/2.2)Dual 12 MP / 12 MP
Physical ConditionNo cracksNo cracksNo cracks
Farashi₦ 375,000₦ 280,000₦ 270,000