Holy Stone HS175D Drone mai 2.7K Camera

Holy Stone HS175D Drone mai 2.7K Camera - 1
1 / 2

Ƙarin Bayani

Make
Other
Type
Drones
Model
Holy stone
Weight
215
Condition
Used
Interfaces
GPS
Maximum Range
0.5
Maximum Speed
25
Drone Features
Slow Motion Recording, Wind Resistance, Stabilization, 360-Degree Capture
Camera Included
Yes
Battery Capacity
1,700 mAh
Photo Resolution
12.6
Maximum Zoom Rate
4
Maximum Frame Rate
Other
Maximum Flight Time
25
Maximum Service Ceiling
100
Maximum Video Resolution
Other

Holy Stone HS175D Drone mai 2.7K Camera Muhimman Bayanai

  • GPS Navigation: An shirya wannan drone da GPS, wanda zai iya tsayawa a wuri daidai kuma ya koma wurin da ya tashi ta atomatik. Wannan fasalin yana inganta kwanciyar jirgin sama kuma yana ba da kariya ga masu farawa.
  • Extended Flight Time: Yana ba da tsawon lokacin tashi mai yawa, yana ba da damar ɗaukar hotuna da bidiyo na iska. Wannan yana nufin ƙarin lokacin ɗaukar abun ciki ba tare da sauya baturi akai-akai ba.
  • High-Quality Camera: Yana fasalta kyamara mai iya ɗaukar cikakkun hotuna da bidiyo. Ƙudurin sa ya dace don ɗaukar hoto na iska gabaɗaya da ƙirƙirar abun ciki.
  • Wind Resistance: An tsara shi da juriya ga iska, wannan drone zai iya kula da jirgin sama mai tsayayye ko da a cikin yanayin iska mai matsakaici. Wannan yana da mahimmanci don aiki mai dogaro a waje.
  • 360-Degree Capture: Drone yana goyan bayan ɗaukar digiri 360, yana ba da damar ɗaukar hotuna masu nutsawa da tasirin bidiyo masu ƙarfi. Wannan fasalin yana ƙara taɓawa ta ƙwararru ga abun cikin iska.

Bayani

• Yi fim ɗin sama mai ban sha'awa tare da bidiyo 2.7K da hotuna 12.6MP. • GPS mai inganci yana tabbatar da jirgin sama mai tsayayye da kuma dawowa gida lafiya. • Ji daɗin tsawaita lokacin tashi tare da minti 23 kowace baturi. • Sarrafa dron ɗinka daga nesa har zuwa mita 500. • Zane mai ninkawa yana sauƙaƙa ɗauka da adanawa. • Bincika sabbin hanyoyin ɗaukar hoto na sama tare da yanayin Follow Me, Waypoint Flight, da Circle Fly.

Kwatanta

Holy Stone HS175D Drone mai 2.7K CameraWannan kaya
Holy Stone HS175D Drone mai 2.7K Camera
₦ 150,000
E99 Drone Mai Fuska a Kan Hannun Wuta
E99 Drone Mai Fuska a Kan Hannun Wuta
₦ 105,000
Canon EF-S 18-55mm f/3.5-5.6 IS STM Kit Lensa
Canon EF-S 18-55mm f/3.5-5.6 IS STM Kit Lensa
₦ 120,000
IriDronesDronesCamera Lenses
Kamfanin ƘeraOtherOtherCanon
SamfuriHoly stoneE99 DRONE18-55mm
YanayiUsedBrand NewUsed
Battery Capacity1,700 mAh——
Weight215——
InterfacesGPS——
Maximum Range0.5——
Maximum Speed25——
Drone FeaturesSlow Motion Recording, Wind Resistance, Stabilization, 360-Degree Capture——
Camera IncludedYesYes—
Photo Resolution12.6——
Maximum Zoom Rate4——
Maximum Frame RateOther——
Maximum Flight Time25——
Farashi₦ 150,000₦ 105,000₦ 120,000