Hoto 1 cikin 5

Bayanai masu muhimmanci

Fuel
Petrol
Make
Honda
Trim
2.4 Type S Automatic
Model
Accord
Seats
5
Colour
Green
Condition
Local Used
Drivetrain
Front Wheel
Engine Size
2,400 cc
Key Features
Air Conditioning, AM/FM Radio, CD Player, Alloy Wheels, Airbags, Electric Mirrors, Electric Windows
Transmission
Automatic
Interior Color
Other
Registered Car
Yes
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
No faults
Exchange Possible
No
Year of manufacture
2004

Honda Accord 2.4 Type S Automatic 2004 Kore Muhimman Bayanai

  • Injin 2.4L Mai Dogara — Injin 2.4L na 2004 Honda Accord sanannen sananne ne saboda dorewarsa da ingantaccen aiki. Yana ba da daidaito mai kyau na ƙarfi don tuƙi na yau da kullun da kuma inganci.
  • Dandano Mai Daɗi — Gabaɗaya ana yaba wa Accord saboda dakatarwarsa mai daɗi, yana ba da tafiya mai santsi da kwanciyar hankali. Wannan yana mai da shi mota mai daɗi don zirga-zirgar birni da kuma dogon tafiya.
  • Tattalin Mai — Don ajinta da zamanta, injin mai na 2.4L a cikin 2004 Accord yana ba da tattalin mai mai kyau. Yana daidaita aiki tare da tsada mai ma'ana.
  • Cikakken Ciki — 2004 Honda Accord yawanci yana da ingantaccen ciki tare da sarari mai yawa ga fasinjoji. Yawanci masu zama a gaba da baya suna jin daɗin sararin ƙafa da sararin kai mai kyau.
  • Darajar Sake Siyarwa Mai Ƙarfi — Honda Accords a tarihi suna riƙe da darajarsu sosai. Sanin su don dogaro da ingancin gini yana ba da gudummawa ga ƙarfin buƙata a kasuwar motocin da aka yi amfani da su.
  • Fasali Na Tsaro — An sanye 2004 Accord da fasalulluka na tsaro na al'ada don lokacinsa, galibi sun haɗa da airbags da birki na anti-lock, wanda ke taimakawa kare masu hawa.

Bayani

Shawarwarin Tsaro
  • Ku haɗu a wuri mai aminci, na jama’a
  • Duba kayan kafin ka saya
  • Biya kawai bayan karɓar kaya
  • Yi hankali da tayin da ba na gaskiya ba

Kwatanta

Wannan kayaHonda Accord 2.0 Comfort Automatic 2005 BlueHonda Accord 2005 Silver
Kamfanin ƘeraHondaHondaHonda
SamfuriAccordAccordAccord
Year of manufacture200420052005
YanayiLocal UsedLocal UsedLocal Used
MaiPetrolPetrol—
GiyaAutomaticAutomaticAutomatic
LauniGreenBlueSilver
Engine Size2,400 cc2,000 cc—
DrivetrainFront WheelFront Wheel—
Interior ColorOtherGrayOther
Registered CarYesYesYes
Ana Iya MusayaNo—No
Seats5——
Trim2.4 Type S Automatic2.0 Comfort Automatic—
Yanayi na BiyuNo faults—No faults
Farashi₦ 2,600,000₦ 2,500,000₦ 2,550,000

Tallace-tallace Masu Kama

Duba duka
Honda Accord 2.0 Comfort Automatic 2005 Blue₦ 2,500,000

Honda Accord 2.0 Comfort Automatic 2005 Blue

Na Cikin Gida

Aba Northkwana 1 da suka wuce