Honda Accord 2.4 Type S Automatic 2005 Silver

1 / 5

Nazarin FarashiFarashi Mai Kyau

Bisa ga tallace-tallace 319 masu kama

Kayayyaki masu kama: ₦ 1.2M - ₦ 6.3M

Ƙarin Bayani

Fuel
Petrol
Make
Honda
Trim
2.4 Type S Automatic
Model
Accord
Colour
Silver
Mileage
102,530 km
Condition
Local Used
Drivetrain
Front Wheel
Key Features
Air Conditioning, Alloy Wheels, Airbags, Anti-Lock Brakes, Cruise Control
Transmission
Automatic
Interior Color
Black
Registered Car
Yes
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
No faults
Exchange Possible
No
VIN Chassis number
1hgcm56634a060723
Year of manufacture
2005

Honda Accord 2.4 Type S Automatic 2005 Silver Muhimman Bayanai

  • Injin 2.4L Mai Dogara: Injin 2.4L na Honda Accord na 2005 an san shi da ƙarfinsa da aiki mai santsi. Yana ba da daidaituwa mai kyau na ƙarfi don tuƙi na yau da kullun da inganci.
  • Dandanan Tafiya Mai Daɗi: Gabaɗaya ana yaba wa Accord saboda dakatarwarsa mai daɗi, yana samar da tafiya mai santsi da kwanciyar hankali. Wannan ya sa ya dace da zirga-zirgar birni da kuma dogon tafiya.
  • Ingantaccen Amfani da Man Fetur: Don ajinsa da shekararsa, Honda Accord na 2005 tare da injin 2.4L yana ba da ingantaccen amfani da man fetur. Wannan yana taimakawa rage tsadar aiki ga masu shi.
  • Cikakken Sarari na Ciki: An tsara ɓangaren ciki na Accord na 2005 don zama mai amfani da dacewa. Yana ba da isasshen sararin ƙafa da kai ga fasinjojin gaba da baya.
  • Sakamakon Tsaro Mai Kyau: Honda Accords daga wannan zamani yawanci suna yin kyau a gwajin tsaro. Suna yawan zuwa da mahimman fasalulluka na tsaro don kare masu hawa.
  • Sarrafa Mai Kyau: Ababen hawa na Honda, gami da Accord, an san su da riƙe darajarsu akan lokaci. Wannan ya sa su zama saka hannun jari mai kyau tare da damar sake siyarwa.

Bayani

• Honda Accord 2.4 Type S tana da ingantaccen 2.4L i-VTEC injin, wanda ke ba da damar tafiya mai kyau da kuma tattalin arziki ga tuƙi na yau da kullun da kuma kan titin babba. • Tare da ingantaccen watsawa ta atomatik, wannan Accord yana ba da kwarewar tuƙi mai daɗi da sauƙi. • Tsarin 'Type S' galibi yana nuna ƙarin salo na wasanni da ingantattun fasalulluka na ciki, wanda ke ba da gudummawa ga wurin zama mai kyau. • Wannan samfurin 2005 yana da ingantaccen gini da kuma suna don dorewa, yana mai da shi zaɓi mai kyau don mallakar dogon lokaci. • An ruwaito cewa injin EOD da akwatin gear suna cikin cikakkiyar yanayin aiki, kuma kwandishan yana aiki da kyau. • Cikin motar baƙi ne, yana ba da kallo mai tsabta da na gargajiya. • Wannan mota ce da aka yi amfani da ita a gida kuma tana da rijista.

Kwatanta

Honda Accord 2.4 Type S Automatic 2005 SilverWannan kaya
Honda Accord 2.4 Type S Automatic 2005 Silver
₦ 2,800,000
Honda Accord 2.0 Comfort Automatic 2005 Blue
Honda Accord 2.0 Comfort Automatic 2005 Blue
₦ 2,500,000
Honda Accord 2005 Silver
Honda Accord 2005 Silver
₦ 2,550,000
Kamfanin ƘeraHondaHondaHonda
SamfuriAccordAccordAccord
Year of manufacture200520052005
YanayiLocal UsedLocal UsedLocal Used
MaiPetrolPetrol—
GiyaAutomaticAutomaticAutomatic
LauniSilverBlueSilver
DrivetrainFront WheelFront Wheel—
Interior ColorBlackGrayOther
Registered CarYesYesYes
Ana Iya MusayaNo—No
Trim2.4 Type S Automatic2.0 Comfort Automatic—
Yanayi na BiyuNo faults—No faults
Nisan Tafiya102,530 km——
Key FeaturesAir Conditioning, Alloy Wheels, Airbags, Anti-Lock Brakes, Cruise ControlAir Conditioning, Alloy Wheels, Airbags, Anti-Lock Brakes, Armrests, Traction ControlAir Conditioning, AM/FM Radio, Alloy Wheels, CD Player, Airbags, Armrests, Reverse Camera, Electric Windows
Farashi₦ 2,800,000₦ 2,500,000₦ 2,550,000

Tallace-tallace Masu Kama

Na Cikin GidaHonda Accord 2.0 Comfort Automatic 2005 Blue
Honda

₦ 2,500,000

Honda Accord 2.0 Comfort Automatic 2005 Blue

Aba North•awa 2 da suka wuce