Huawei P20 Pro 128GB Baki

Huawei P20 Pro 128GB Baki - 1
1 / 3

Price Analysis Great Deal

Based on 6475 similar listings

Market Demand

High Demand

Ƙarin Bayani

Ram
6 GB
SIM
Dual Nano-SIM
Brand
Huawei
Model
P20 Pro
Colour
Black
Battery
4,000 mAh
Chipset
Kirin 970
Features
aptX HD, Bluetooth 4.2, A2DP, LE, EDR, Corning Gorilla Glass 5, Fingerprint, IP67 dust/water resistant, NFC, Stereo Speakers, USB Type-C 3.1
Condition
Used
Rear Camera
Triple 40 MP / 20 MP / 8 MP
Screen Size
6.1"
Display Type
OLED
Front Camera
23.79 MP
Internal Storage
128 GB
Operating System
Android
Physical Condition
No cracks

Huawei P20 Pro 128GB Baki Muhimman Bayanai

  • Ingantaccen Tsarin Kyamara Sau uku: P20 Pro yana da tsarin kyamara ta baya mai matakai uku da aka kirkira tare da Leica. Yana da kyau a daukar hoto a cikin duhu kuma yana ba da damar yin nesa sosai.
  • Nuni na OLED mai Haske: Yi kallo mai kyau da baƙar fata masu zurfi akan nuni na P20 Pro na inci 6.1 na OLED. Wannan fasaha tana ba da kyakkyawan bambanci da kusurwoyin kallo.
  • Kwamfutar Kirin 970 Mai Ƙarfi: Tare da kwamfutar Huawei Kirin 970, P20 Pro yana ba da kyakkyawan aiki don aikace-aikace masu nauyi da sarrafa ayyuka da yawa. Hakanan yana da injin AI na cikin gida.
  • Baturin 4000mAh Mai Dorewa: Babban baturin 4000mAh an tsara shi don samar da wutar lantarki ta kwana guda, har ma da amfani mai nauyi. Yana goyan bayan caji mai sauri don samun ƙarin wuta cikin sauri.
  • Ginin da Ya Dace da Ruwa: Tare da ƙimar IP67, P20 Pro yana ba da kariya daga ƙura da nutsawa cikin ruwa. Corning Gorilla Glass 5 yana ƙara juriya ga tsagewar nuni.
  • Sashin Ajiya na Cikin Gida 128GB: Ajiye adadi mai yawa na hotuna, bidiyo, da aikace-aikace tare da 128GB na sararin ajiya na ciki. Wannan sarari mai yawa yana rage buƙatar sarrafa fayiloli akai-akai.

Bayani

• Kirin 970 chipset yana bada damar yin amfani da wayar yadda ya kamata don ayyuka na yau da kullun da wasanni. • 6GB RAM yana bada damar yin amfani da aikace-aikace da yawa a lokaci guda ba tare da matsala ba. • 128GB na ajiyar ciki yana bada sarari sosai don hotuna, bidiyo, da aikace-aikace. • 6.1-inch OLED allon yana nuna launuka masu kyau da baƙar fata mai zurfi don kallon abubuwa masu daɗi. • Tsarin kyamarori uku na baya (40MP + 20MP + 8MP) yana ɗaukar hotuna masu cikakken bayani, tare da 23.79MP na gaba don selfie. • IP67 rating yana bada kariya daga ƙura da ruwa don ƙarin dorewa. • An yi amfani da shi, babu fashewa a jikin wayar.

Kwatanta

Huawei P20 Pro 128GB BakiWannan kaya
Huawei P20 Pro 128GB Baki
₦ 130,000
Xiaomi Redmi Note 10S 128GB Fari
Xiaomi Redmi Note 10S 128GB Fari
₦ 120,000
Apple iPhone X 256GB Grey (UK Amfani)
Apple iPhone X 256GB Grey (UK Amfani)
₦ 150,000
BrandHuaweiXiaomiApple
ModelP20 ProRedmi Note 10SiPhone X
ConditionUsedUsedUsed
Internal Storage128 GB128 GB256 GB
Ram6 GB—3 GB
ColourBlackWhiteGray
Screen Size6.1"6.43"5.8"
Battery4,000 mAh5,000 mAh2,716 mAh
Rear CameraTriple 40 MP / 20 MP / 8 MPQuad 64 MP / 8 MP / 2 MP / 2 MPDual 12 MP / 12 MP
Operating SystemAndroidAndroid—
Display TypeOLEDAMOLEDSuper Retina OLED
FeaturesaptX HD, Bluetooth 4.2, A2DP, LE, EDR, Corning Gorilla Glass 5, Fingerprint, IP67 dust/water resistant, NFC, Stereo Speakers, USB Type-C 3.13.5mm jack, Bluetooth 5.1, A2DP, LE, Corning Gorilla Glass 3, Fingerprint, IP53 dust/splash resistant, Stereo Speakers, USB Type-C 2.0Bluetooth 5.0, A2DP, LE, Face ID, IP67 dust/water resistant, NFC, Stereo Speakers, USB Lightning, USB 2.0
Front Camera23.79 MP13 MP7 MP (f/2.2)
SIMDual Nano-SIMDual Nano-SIMNano-SIM
ChipsetKirin 970—Apple A11 Bionic
Farashi₦ 130,000₦ 120,000₦ 150,000