Kia Rio 1.5 LS Automatic 2009 - Baki

1 / 5

Nazarin FarashiCiniki Mai Kyau Sosai

Bisa ga tallace-tallace 15 masu kama

Kayayyaki masu kama: ₦ 1.6M - ₦ 4.5M

Shawarwarin Ciniki

Farashin ya yi ƙasa da matsakaicin kasuwa

Tayin da aka ba da shawara: ₦ 2.4M

Ƙarin Bayani

Fuel
Petrol
Make
Kia
Trim
1.5 LS Automatic
Model
Rio
Seats
5
Colour
Black
Mileage
186,358 km
Condition
Local Used
Drivetrain
Front Wheel
Horsepower
97 hp
Engine Size
1,500 cc
Key Features
Airbags
Transmission
Automatic
Interior Color
Gray
Registered Car
Yes
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
No faults
VIN Chassis number
KNADE123X86357920
Number of Cylinders
4
Year of manufacture
2009

Kia Rio 1.5 LS Automatic 2009 - Baki Muhimman Bayanai

  • Injin 1.5L Mai Amfani: Injin petrol mai lita 1.5 da silinda 4 a cikin Kia Rio yana ba da daidaituwa tsakanin ƙarfin da ya dace don tuƙi na yau da kullun da kuma ingantaccen amfani da mai. An tsara shi don tafiye-tafiyen birni masu tattalin arziki.
  • Karamin Motar Birni: Kia Rio mota ce ƙarama da aka sani da sauƙin sarrafawa da sauƙin parked, wanda ya sa ta dace da kewaya titunan birni masu cunkoso da wurare masu tsauri.
  • Wurin Ciki Mai Amfani: Duk da ƙaramin jikin ta, Rio yawanci tana ba da sarari mai amfani a ciki tare da isasshen wuri ga fasinjoji da kaya don ajin ta. kujerun baya na iya ninka don ƙara wurin ajiya.
  • Kashe-kashe masu araha: Gabaɗaya, Kia Rio an san ta da araha dangane da amfani da mai, inshora, da kulawa. Abubuwan gyara yawanci suna samuwa kuma masu araha.
  • Kayan Aikin Tsaro na Asali: Wannan ƙarni na Kia Rio an sanye shi da kayan aikin tsaro na yau da kullun da ake tsammani a lokacin sa, gami da airbags da tsarin birki na anti-lock, yana ba da matakin kare fasinja na asali.

Bayani

• Injin petrol 1.5L tare da watsawa ta atomatik yana ba da kwarewar tuƙi mai daɗi don tafiye-tafiye na yau da kullun da tuƙi na birni. • Wannan Kia Rio an san shi da ingantaccen watsawa da kuma tattalin arzikin mai gaba ɗaya don ajinsa. • Jikin motar yana cikin kyakkyawan yanayi, kuma dakatarwar ('ƙafafu') tana da ƙarfi, yana nuna tafiya mai tsayayye. • Tsarin sanyaya iska yana aiki amma yana da ɗan leaks, yana buƙatar kulawa. • Ciki launin toka ne kuma motar tana da kujeru 5, wanda ya dace da iyalai masu ƙanƙanta ko mutane. • Fasali sun haɗa da tuƙi na gaba da injin silinda 4 wanda ke samar da 97 horsepower.

Kwatanta

Kia Rio 1.5 LS Automatic 2009 - BakiWannan kaya
Kia Rio 1.5 LS Automatic 2009 - Baki
₦ 2,400,000
Kia Rio 1.4 2007 Baki
Kia Rio 1.4 2007 Baki
₦ 3,000,000
Kia Rio 2008 Mai Jirgin Kai
Kia Rio 2008 Mai Jirgin Kai
₦ 2,300,000
Kamfanin ƘeraKiaKiaKia
SamfuriRioRioRio
Year of manufacture200920072008
YanayiLocal UsedLocal UsedLocal Used
MaiPetrolPetrol—
GiyaAutomaticManualAutomatic
LauniBlackBlackBlack
Engine Size1,500 cc1,400 cc—
DrivetrainFront WheelFront Wheel—
Interior ColorGrayOtherBlack
Registered CarYesYesYes
Seats55—
Trim1.5 LS Automatic1.4—
Number of Cylinders44—
Yanayi na BiyuNo faultsNo faults—
Farashi₦ 2,400,000₦ 3,000,000₦ 2,300,000

Tallace-tallace Masu Kama

Na Cikin GidaKia Rio 1.4 2007 Baki
Kia

₦ 3,000,000

Kia Rio 1.4 2007 Baki

Ibadan•awa 11 da suka wuce