Opel Vectra 2.2 Automatic 2006 Silver

1 / 5

Ƙarin Bayani

Body
Sedan
Fuel
Petrol
Make
Opel
Trim
2.2 Automatic
Model
Vectra
Seats
5
Colour
Silver
Mileage
100,011 km
Condition
Foreign Used
Drivetrain
Front Wheel
Horsepower
155 hp
Engine Size
2,200 cc
Key Features
Air Conditioning, AM/FM Radio, CD Player, Alloy Wheels, Airbags, Android Auto, Anti-Lock Brakes, Armrests, CarPlay, Electric Mirrors, Electric Windows, Front Fog Lamps, LED Headlights, Parking Sensors
Transmission
Automatic
Interior Color
Black
Registered Car
No
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
First owner, Original parts, No faults
Exchange Possible
Yes
Number of Cylinders
4
Year of manufacture
2006

Bayani

• Opel Vectra C mai injin petrol mai silinda 4 da karfin 2.2L, tare da watsawa ta atomatik mai santsi, yana ba da kwarewar tuƙi mai daɗi don tafiye-tafiye na yau da kullun da kan titin. • Vectra C sananne ne saboda tafiyarsa mai tsayayye da sarrafa abin hawa mai iya faɗi, yana mai da shi zaɓi mai dogaro don amfani gaba ɗaya. • Wannan sedan yana ba da wurin zama ga fasinjoji 5 tare da isasshen sararin ƙafa ga manya a gaba da baya. • Samfurin 2006 yawanci yana da cikakken ciki tare da kayan aiki na yau da kullun don ajinsa. • Yanayin da aka yi amfani da shi a ƙasashen waje yana nuna cewa an kula da shi sosai a kasarsa ta baya. • Takardun kwastom na asali suna nan, wanda ke nuna tsarin canja wurin mallaka mai sauƙi. • An bayyana motar a matsayin 'komai albarka,' wanda ke nuna cewa duk manyan ayyuka suna aiki.

Kwatanta

Opel Vectra 2.2 Automatic 2006 SilverWannan kaya
Opel Vectra 2.2 Automatic 2006 Silver
₦ 4,800,000
Opel Zafira 1.9 CDTi 2006 Silver
Opel Zafira 1.9 CDTi 2006 Silver
₦ 5,900,000
Opel Zafira 2005 Ja
Opel Zafira 2005 Ja
₦ 5,000,000
Kamfanin ƘeraOpelOpelOpel
SamfuriVectraZafiraZafira
Year of manufacture200620062005
YanayiForeign UsedForeign UsedForeign Used
MaiPetrolDiesel—
GiyaAutomaticManualAutomatic
BodySedanMinivan—
LauniSilverSilverBlue
Engine Size2,200 cc1,900 cc—
DrivetrainFront WheelFront Wheel—
Interior ColorBlackGrayGray
Registered CarNo—No
Ana Iya MusayaYes——
Seats5——
Trim2.2 Automatic1.9 CDTi—
Farashi₦ 4,800,000₦ 5,900,000₦ 5,000,000

Tallace-tallace Masu Kama

Na Ƙasashen WajeOpel Zafira 1.9 CDTi 2006 Silver
Opel

₦ 5,900,000

Opel Zafira 1.9 CDTi 2006 Silver

Apapa•kwana 1 da suka wuce