Hoto 1 cikin 5

Bayanai masu muhimmanci

Make
Peugeot
Trim
1.4
Model
206
Seats
5
Colour
Silver
Mileage
95,000 km
Condition
Local Used
Drivetrain
Front Wheel
Horsepower
90 hp
Engine Size
1,400 cc
Key Features
Air Conditioning, AM/FM Radio, CD Player, Alloy Wheels, Airbags
Transmission
Automatic
Interior Color
Other
Registered Car
No
Second Condition
First owner, First registration, No faults
Number of Cylinders
4
Year of manufacture
2005

Peugeot 206 1.4 2005 Silver Muhimman Bayanai

  • Karfe Mai Girman Gida — Peugeot 206 wani shahararren mota ne da aka sani da girman sa, wanda ke sa ya zama mai sauƙin sarrafawa da kuma ajiye shi a cikin birane. Girman sa kuma yana taimakawa wajen motsinsa a kan hanya.
  • Injin Mai Amfani da Man Fetur — Samfuran Peugeot 206 yawanci suna ba da injina masu amfani da man fetur da dizal. An tsara waɗannan injina don samar da daidaito tsakanin aiki da tattalin arziki, wanda ke sa ya zama zaɓi mai tsada don tafiye-tafiyen yau da kullun.
  • Tafiya Mai Jin Dadi — Duk da ƙananan girman sa, 206 gabaɗaya yana ba da tafiya mai jin dadi a cikin ajin sa. An daidaita dakatarwar don shawo kan matsalolin hanya da kyau, yana samar da kwarewa mai dadi ga direba da fasinjoji.
  • Wurin Cikin Gida Mai Amfani — An tsara cikin Peugeot 206 don zama mai amfani don amfanin yau da kullun. Yana ba da isasshen sarari ga manya huɗu da kuma akwati mai girman gaske don kaya ko siyayya.
  • Kayan Aikin Tsaro na Al'ada — A matsayin samfurin gama gari, Peugeot 206 yawanci yana zuwa da kayan aikin tsaro na al'ada na zamani, gami da airbags da ABS. Waɗannan tsarin an tsara su don inganta kariyar masu amfani idan akwai hadari.

Bayani

Shawarwarin Tsaro
  • Ku haɗu a wuri mai aminci, na jama’a
  • Duba kayan kafin ka saya
  • Biya kawai bayan karɓar kaya
  • Yi hankali da tayin da ba na gaskiya ba

Kwatanta

Wannan kayaPeugeot 206 2007 BluePeugeot 206 2005 Silver
Kamfanin ƘeraPeugeotPeugeotPeugeot
Samfuri206206206
Year of manufacture200520072005
YanayiLocal UsedLocal UsedLocal Used
GiyaAutomaticManualAutomatic
LauniSilverBlueSilver
Engine Size1,400 cc——
DrivetrainFront Wheel——
Interior ColorOtherBlackBlue
Registered CarNoYes—
Seats5——
Trim1.4——
Number of Cylinders4——
Yanayi na BiyuFirst owner, First registration, No faultsNo faults—
Nisan Tafiya95,000 km——
Farashi₦ 4,300,000₦ 3,300,000₦ 4,300,000

Tallace-tallace Masu Kama

Duba duka
Peugeot 206 2007 Blue₦ 3,300,000

Peugeot 206 2007 Blue

Na Cikin Gida

Osogbokwana 4 da suka wuce