TP-Link Deco E4 AC1200 Mesh WiFi Tsarin

1 / 3

Ƙarin Bayani

Type
Router
Brand
TP-Link
Model
E4
Security
EAP, WPA/WPA2, WPA2-Enterprise, WEP
WAN Port
Ethernet
Condition
Brand New
Interfaces
Ethernet Port, RJ-45, USB 2.0
Form Factor
Desktop
Antenna Type
Built In
MIMO Support
4x4
Max LAN Speed
1200 Mbps
Max WiFi Speed
1200
WiFi Standarts
802.11 ax, 802.3ab, 802.3af, 802.3
Router Features
Mesh, IPTV
Number of Antennas
0
Number of LAN Ports
2
Frequencies Supported
2.4 GHz, 5 GHz

TP-Link Deco E4 AC1200 Mesh WiFi Tsarin Muhimman Bayanai

  • Rufin Rufin Gidan Gida: TP-Link Deco E4 an tsara shi don samar da rufe Wi-Fi mara yankewa a duk gidanku. Yana amfani da tsarin raka'a da yawa don kawar da wuraren da ba su da ƙarfi kuma tabbatar da siginar mai ƙarfi a kowane ɗaki.
  • Sauƙin Saitawa da Gudanarwa: Saita Deco E4 yana da sauƙi, galibi ana jagorantar shi ta hanyar aikace-aikacen wayar hannu. Aikace-aikacen kuma yana ba da damar sarrafa cibiyar sadarwarku cikin sauƙi, gami da sarrafa iyaye da ƙirƙirar cibiyar sadarwar baƙi.
  • Fasahar Mesh Wi-Fi: Wannan tsarin yana amfani da fasahar mesh Wi-Fi, wanda ke nufin duk raka'a suna aiki tare don ƙirƙirar cibiyar sadarwa guda ɗaya, haɗaɗɗiya. Na'urorin ku za su haɗa ta atomatik zuwa mafi ƙarfin sigina yayin da kuke motsawa.
  • Tsarin Cibiyar Sadarwa Mai Girma: Kuna iya faɗaɗa rufe Wi-Fi ɗin ku cikin sauƙi ta hanyar ƙara ƙarin raka'a na Deco zuwa tsarin. Wannan yana mai da shi mafita mai sassauƙa ga gidaje masu girma dabam dabam.
  • Gudun Wi-Fi na Dual-Band: Deco E4 yana aiki akan tashoshi biyu (2.4GHz da 5GHz) don samar da daidaito tsakanin sauri da iyaka. Wannan yana ba da damar sarrafa na'urori masu yawa da aka haɗa cikin inganci.

Bayani

• TP-Link Deco E4 tsarin yana amfani da dual-band Wi-Fi (802.11ac) don samar da sauri har zuwa 1200 Mbps, wanda ya dace da kallon bidiyo da wasannin kan layi ba tare da katsewa ba. • Yana rufe na'urori har zuwa 100, yana mai dacewa da manyan gidaje ko ofisoshi masu yawan na'urori masu haɗaka. • Fasahar Mesh tana tabbatar da cibiyar sadarwar Wi-Fi guda ɗaya, tana kawar da wuraren da babu wutar lantarki kuma tana samar da haɗin kai mai tsayayye a duk faɗin gidanku. • Sauƙin saitawa da sarrafawa ta hanyar Deco app mai sauƙin amfani, yana ba masu amfani damar daidaita saitunan cibiyar sadarwa da kuma sa ido kan na'urori masu haɗaka. • Yana fasalta hanyoyin tsaro masu ƙarfi ciki har da WPA2-PSK da WPA3 don amintaccen hanyar sadarwa. • Ya haɗa da tashoshin Ethernet 2 don haɗin kai ta waya zuwa na'urori kamar smart TV ko na'urorin wasa.

Kwatanta

TP-Link Deco E4 AC1200 Mesh WiFi TsarinWannan kaya
TP-Link Deco E4 AC1200 Mesh WiFi Tsarin
₦ 170,000
TP-Link Archer MR200 AC750 Router Mai Dual Band 4G LTE
TP-Link Archer MR200 AC750 Router Mai Dual Band 4G LTE
₦ 150,000
TP-Link Deco X10 (AX1500) Mesh Wi-Fi 6 Tsarin (3-Pack)
TP-Link Deco X10 (AX1500) Mesh Wi-Fi 6 Tsarin (3-Pack)
₦ 174,000
IriRouterRouterRouter
KamfaniTP-LinkTP-LinkTP-Link
SamfuriE4Mr200AX1500 Deco X10
YanayiBrand NewBrand NewBrand New
SecurityEAP, WPA/WPA2, WPA2-Enterprise, WEPWPA-PSK/WPA-PSK2, WPA/WPA2, Other—
WAN PortEthernetOther, VDSL2, ADSL, Ethernet, USB 3G/4G, SIM-card 3G/4G, SHDSL—
InterfacesEthernet Port, RJ-45, USB 2.0Ethernet Port, PCI Express, RJ-45, RJ9RJ-45
Form FactorDesktopDesktop—
Antenna TypeBuilt InExternal—
MIMO Support4x4Other—
Max LAN Speed1200 Mbps5200 Mbps & Above1200 Mbps
Max WiFi Speed12001000—
WiFi Standarts802.11 ax, 802.3ab, 802.3af, 802.3Other, 802.3af, 802.3ab, 802.3, 802.1Q, 802.11 v, 802.11 nOther
Router FeaturesMesh, IPTVFTP-Server, WPS, VPN, Remote Control, PoE, MeshMesh
Number of Antennas02—
Farashi₦ 170,000₦ 150,000₦ 174,000

Tallace-tallace Masu Kama

Sabo ƊinstinTP-Link Archer MR200 AC750 Router Mai Dual Band 4G LTE
TP-Link

₦ 150,000

TP-Link Archer MR200 AC750 Router Mai Dual Band 4G LTE

Ikoyi•awa 13 da suka wuce