Hoto 1 cikin 5

Bayanai masu muhimmanci

Make
Komatsu
Type
Excavators
Model
komatsu pc200
Condition
Foreign Used
Fuel Type
Diesel
Horsepower
145 hp
Engine Size
4.5 L
Rated Speed
2200
Transmission
Manual
Travel Speed
5
Digging Depth
6.5
Working Radius
9.8
Bucket Capacity
1
Operating Weight
20,100 kg
Exchange Possible
No
Year of manufacture
2018
Bucket Digging Force
149

Amfani da Komatsu PC200-11M1 Excavator Muhimman Bayanai

  • Injin Komatsu Mai Ƙarfi — An sanye shi da ingantaccen injin dizal mai girman 4.5L, Komatsu PC200 an tsara shi don ayyukan haƙar da ke buƙatar ƙarfi. Wannan injin yana ba da isasshen ƙarfi da ƙarfin juyawa don aiki mai inganci a wurare daban-daban na gini.
  • Tsarin Dizal Mai Inganci — Tsarin dizal yana ba da daidaito mai kyau tsakanin ƙarfi da tattalin arzikin mai a cikin ajinsa. Wannan yana mai da shi zaɓi mai araha don dogon sa'o'in aiki da wuraren aiki masu faɗi.
  • Ginin Da Zai Daɗe — Masu haƙar Komatsu suna da kyau saboda ingancin gininsu da ƙarfinsu. An ƙera PC200 don jure yanayin aiki masu wahala, wanda ke taimakawa wajen tsawaita rayuwar sabis da rage lokacin tsayawa.
  • Dacewar Mai Aiki — An tsara ɗakin kwana tare da la'akari da jin daɗin mai aiki, yana nuna sarrafa ergonomic da kyakkyawan gani. Wannan yana taimakawa rage gajiya yayin aiki na tsawon lokaci, yana inganta yawan aiki da aminci.
  • Amfani Mai Girma — Komatsu PC200 inji ne mai amfani wanda ya dace da aikace-aikace da yawa, gami da haƙa, rushewa, sarrafa kayan aiki, da shirya wurin. Damar sa tana mai da shi dukiya mai daraja a kowane aikin gini.

Bayani

Shawarwarin Tsaro
  • Ku haɗu a wuri mai aminci, na jama’a
  • Duba kayan kafin ka saya
  • Biya kawai bayan karɓar kaya
  • Yi hankali da tayin da ba na gaskiya ba

Kwatanta

Wannan kayaKomatsu PC220-7 Excavator - 2020Komatsu PC 56 Mini Excavator
IriExcavatorsExcavatorsExcavators
Kamfanin ƘeraKomatsuKomatsuKomatsu
Samfurikomatsu pc200PC220-7PC 56 KOMATSU MINI EXCAVATOR
YanayiForeign UsedForeign UsedForeign Used
Engine Size4.5 L——
Year of manufacture201820202020
Irin MaiDieselDieselDiesel
GiyaManualManualAutomatic
Ana Iya MusayaNoNo—
Horsepower145 hp——
Rated Speed2200——
Travel Speed5——
Digging Depth6.5——
Working Radius9.8——
Bucket Capacity11—
Farashi₦ 47,840,760₦ 39,750,000₦ 55,000,000

Tallace-tallace Masu Kama

Duba duka
Komatsu PC200 Excavator Mai Amfani₦ 54,015,000

Komatsu PC200 Excavator Mai Amfani

Na Ƙasashen Waje

Ondo / Ondo State21 Okt, 2026