Hoto 1 cikin 5

Bayanai masu muhimmanci

Body
Hatchback
Fuel
Petrol
Make
Volkswagen
Trim
2.0 Variant
Model
Golf
Seats
5
Colour
Silver
Condition
Foreign Used
Drivetrain
Front Wheel
Horsepower
115 hp
Engine Size
1,900 cc
Key Features
Air Conditioning, AM/FM Radio, CD Player, Alloy Wheels
Transmission
Automatic
Interior Color
Black
Registered Car
No
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
Unpainted, No faults
Exchange Possible
No
Number of Cylinders
4
Year of manufacture
2004

Volkswagen Golf 2.0 Variant 2004 Silver Muhimman Bayanai

  • Ingantaccen 1.9L Diesel Engine — Injin 1.9L mai silinda 4 a cikin Golf Variant an san shi don ingancin man fetur da kuma aikin sa mai inganci, wanda ya sa ya zama zaɓi mai amfani don tuƙi na yau da kullun.
  • Salon Variant Mai Amfani — Salon Variant (waggon) yana ba da ƙarin sararin kaya da sassauci idan aka kwatanta da hatchback na yau da kullun, wanda ya dace da iyalai ko waɗanda ke buƙatar ƙarin sarari.
  • Ingantacciyar Gina Jiki — Samfuran Volkswagen Golf na wannan zamani gabaɗaya an san su da ginin su mai ƙarfi da kuma kayan ciki masu dorewa, wanda ke ba da gudummawa ga tsawon rayuwar sabis.
  • Tafiya Mai Daɗi — Golf yawanci yana ba da tafiya mai daɗi da kwanciyar hankali, yana shawo kan rashin daidaituwar hanya da kyau, wanda ke da amfani ga dogayen tafiye-tafiye.
  • Kyawawan Fasali Na Tsaro — Wannan ƙarni na Golf yawanci yana zuwa tare da nau'ikan fasalulluka na tsaro na yau da kullun, yana ba da kariya mai kyau ga masu hawa.

Bayani

Shawarwarin Tsaro
  • Ku haɗu a wuri mai aminci, na jama’a
  • Duba kayan kafin ka saya
  • Biya kawai bayan karɓar kaya
  • Yi hankali da tayin da ba na gaskiya ba

Kwatanta

Wannan kayaVolkswagen Golf 1.6 Automatic 2003 KoreVolkswagen Golf 1.6 Comfortline 2006 Silver
Kamfanin ƘeraVolkswagenVolkswagenVolkswagen
SamfuriGolfGolfGolf
Year of manufacture200420032006
YanayiForeign UsedForeign UsedForeign Used
MaiPetrol—Petrol
GiyaAutomaticAutomaticAutomatic
BodyHatchback—Hatchback
LauniSilverGreenSilver
Engine Size1,900 cc1,600 cc1,600 cc
DrivetrainFront Wheel—Front Wheel
Interior ColorBlackBlackOther
Registered CarNoYesNo
Ana Iya MusayaNoNo—
Seats555
Trim2.0 Variant1.6 Automatic1.6 Comfortline
Farashi₦ 5,500,000₦ 4,000,000₦ 5,600,000

Tallace-tallace Masu Kama

Duba duka
Volkswagen Golf 1.6 Automatic 2003 Kore₦ 4,000,000

Volkswagen Golf 1.6 Automatic 2003 Kore

Na Ƙasashen Waje

Surulereawa 19 da suka wuce