Caterpillar 320D Excavator 2023

1 / 5

Ƙarin Bayani

Make
Caterpillar
Type
Excavators
Model
320D
Condition
Foreign Used
Fuel Type
Diesel
Horsepower
138 hp
Engine Size
6.4 L
Rated Speed
1800
Transmission
Manual
Travel Speed
5
Digging Depth
6.72
Working Radius
9.88
Bucket Capacity
0.8
Operating Weight
20,300 kg
Exchange Possible
No
Year of manufacture
2023
Bucket Digging Force
140

Caterpillar 320D Excavator 2023 Muhimman Bayanai

  • Injin Diesel mai Ƙarfi na 6.4L: Yana da injin diesel mai ƙarfi na 6.4L, an ƙera Caterpillar 320d don ayyukan haƙowa da gini masu tsauri. Wannan tsarin injin yana ba da isasshen ƙarfi da ƙarfin juyawa don aiki mai inganci.
  • Dogon Zane: Caterpillar sananne ne saboda kayan aikinsa masu tsawon rai. An gina samfurin 320d da ingantattun abubuwa don tsayawa gwajin wuraren aiki masu wahala da tabbatar da tsawon rayuwar sabis.
  • Tsarin Man Fetur Mai Inganci: An ƙera tsarin man dizal don daidaitaccen aiki da ingancin man fetur. Wannan yana taimakawa sarrafa farashin aiki a tsawon rayuwar injin.
  • Dajin Mai Aiki: An ƙirƙira shi tare da samar da mai aiki a hankali, 320d yawanci yana nuna kwanciyar hankali da kuma wurin aiki mai kyau. Wannan na iya rage gajiya a lokacin dogon kwanakin aiki.
  • Ayyuka masu Dogaro: Caterpillar 320d sananne ne saboda amincinsa a filin. Ayyuka masu dacewa suna da mahimmanci don saduwa da ranakun ƙarshe na aiki da rage lokacin tsayawa.
  • Sarrafa Mai Ƙarfi: Kayan aikin Caterpillar gabaɗaya suna riƙe da ƙimarsu a kasuwar da aka yi amfani da ita. Shaharar 320d don tsawon rai yana ba da gudummawa ga yuwuwar sake siyarwa mai ƙarfi.

Bayani

• Caterpillar 320D hydraulic excavator, wanda aka kera a 2023, yana cikin koshin lafiya kuma a shirye yake don aiki nan take. • Yana amfani da Cat C6.4 ACERT engine, wanda ke samar da kusan 138 hp (103 kW) don ingantaccen aiki. • Yana da nauyin aiki na kimanin tan 20-21, yana samar da kwanciyar hankali da ƙarfi don ayyuka masu nauyi. • Yana iya zurfin tono na kimanin mita 6.72 da kuma isa na kimanin mita 9.88. • An sanye shi da damar kwalkwalin kimanin 0.8 m³, wanda ya dace da bukatun tono daban-daban. • Matsakaicin saurin tafiya shine kusan 5.6 km/h, yana ba da damar motsi mai inganci a wurin aiki. • Yana nan Akure, Jihar Ondo, ana iya duba wannan na'ura. • Farashi na iya canzawa, tuntuɓi don ƙarin bayani da kuma shirya ganawa.

Kwatanta

Caterpillar 320D Excavator 2023Wannan kaya
Caterpillar 320D Excavator 2023
₦ 48,000,000
Caterpillar 318FL Excavator 2021
Caterpillar 318FL Excavator 2021
₦ 50,250,000
Caterpillar 323D2 Excavator 2023
Caterpillar 323D2 Excavator 2023
₦ 60,750,000
IriExcavatorsExcavatorsExcavators
Kamfanin ƘeraCaterpillarCaterpillarCaterpillar
Samfuri320D318FL323D2
YanayiForeign UsedForeign UsedForeign Used
Engine Size6.4 L——
Year of manufacture202320212023
Irin MaiDieselDieselDiesel
GiyaManualManualManual
Ana Iya MusayaNoNoNo
Horsepower138 hp——
Rated Speed1800——
Travel Speed5——
Digging Depth6.72——
Working Radius9.88——
Bucket Capacity0.80.91.34
Farashi₦ 48,000,000₦ 50,250,000₦ 60,750,000

Tallace-tallace Masu Kama

Na Ƙasashen WajeCAT 320D Excavator - Samfurin 2022

₦ 48,000,000

CAT 320D Excavator - Samfurin 2022

Akure•kwana 1 da suka wuce