SIMTEC LED Screen Panels (32 Adduwa)

SIMTEC LED Screen Panels (32 Adduwa) - 1
1 / 2

Ƙarin Bayani

Type
LED Screen Panels
Usage
Indoor/Outdoor
Width
500
Length
500
Condition
Brand New
Frequency
3840
View Angle
140
Pixel Pitch
3.91
Number of Items
32

SIMTEC LED Screen Panels (32 Adduwa) Muhimman Bayanai

  • Nuna Mai Kyau: Tare da 3.91mm pixel pitch, waɗannan bangarorin allon LED an tsara su don gani mai haske da cikakkun bayanai, masu dacewa don kallo na kusa da gabatarwa masu inganci.
  • Babban Layin Gani: Layinin gani na digiri 140 yana tabbatar da cewa allon ya kasance mai ganuwa kuma ya dace daga wurare daban-daban, yana mai da shi manufa don sa hannun masu sauraro.
  • Amfani a Ciki/Waje: An gina waɗannan bangarorin LED don tsayayya da yanayi daban-daban, suna ba da damar tattara abubuwa masu sassauƙa a wuraren taron ciki da waje.
  • Zanen Bangare Mai Sauyawa: Halayen bangare na bangarorin allon LED yana ba da damar daidaitawa da sauƙin haɓakawa, yana ba da damar ƙirƙirar girman allo da siffofi daban-daban.
  • Babban Sake Sabuntawa: Babban sake sabuntawa na 3840Hz yana ba da gudummawa ga motsi mai santsi da rage walƙiya, yana da mahimmanci don sake kunna bidiyo da abun ciki mai ƙarfi.

Bayani

• 32 SIMTEC LED Screen Panels, sabon salo. • Pixel Pitch: 3.91mm, Kallon Adireshin: 140°, Maimaitawa: 3840Hz. • Mai dacewa don shimfidar abubuwan da ke faruwa a ciki da waje. • Kowace panel tana auna 500x500mm, tana samar da nuni mai motsi. • Babban fitarwa don hoto mai haske da tsabta. • Mai dacewa don wasannin kida, tarurruka, ƙaddamar da samfurori, da baje kolin. • Yana ba da sassauci a girman allo da tsari dangane da bukatun taron. • Yana ba da kwarewar gani ta zamani da kuma mai jan hankali ga masu kallo.

Kwatanta

SIMTEC LED Screen Panels (32 Adduwa)Wannan kaya
SIMTEC LED Screen Panels (32 Adduwa)
₦ 250,000
LED Screen Panels don Sayarwa - Lagos
LED Screen Panels don Sayarwa - Lagos
₦ 200,000
Siyan Kayan Leda Mai Kyau don Biki (6sqm+)
Siyan Kayan Leda Mai Kyau don Biki (6sqm+)
₦ 200,000
IriLED Screen PanelsLED Screen PanelsLED Screen Panels
YanayiBrand NewBrand NewBrand New
UsageIndoor/OutdoorIndoor/OutdoorIndoor/Outdoor
Width500500500
Length500500500
Frequency3840483840
View Angle140140140
Pixel Pitch3.913.913
Number of Items3250024
Farashi₦ 250,000₦ 200,000₦ 200,000