LED Screen Panels don Sayarwa - Lagos

LED Screen Panels don Sayarwa - Lagos - 1
1 / 5

Ƙarin Bayani

Type
LED Screen Panels
Usage
Indoor/Outdoor
Width
500
Length
500
Condition
Brand New
Frequency
48
View Angle
140
Pixel Pitch
3.91
Number of Items
500

LED Screen Panels don Sayarwa - Lagos Muhimman Bayanai

  • Amfani na Cikin Gida/Waje: Goyan LED da aka tsara don sassauci, masu iya aiki da aminci a cikin yanayi daban-daban, suna mai da su dacewa don abubuwan da ke faruwa a cikin gida da waje.
  • Nuni Mai Girma: Yana fasalta 3.91mm pixel pitch, yana ba da hoto mai kaifi da cikakkun bayanai. Wannan yawa yana da kyau don nesa kusa, yana tabbatar da bayyanawa ga masu sauraron ku.
  • Babban Kusurwar Gani: Tare da kusurwar gani na digiri 140, waɗannan allon suna tabbatar da cewa abubuwan ku suna bayyane kuma a bayyane daga wurare masu yawa, suna haɓaka haɗin gwiwar masu sauraro.
  • Zanen Bangare: An ƙunshi shi daga bangarori na mutum, yana ba da damar sassaucin tsari na girman allo da siffar don saduwa da buƙatun taron takamaiman da tsarin wurin.
  • Mitarin Ƙwararru: Yana aiki a 48Hz refresh rate, wanda shine daidaitaccen nuni na bidiyo na ƙwararru, yana tabbatar da motsi mai santsi da rage walƙiya don kwarewar kallon kwanciyar hankali.

Bayani

• Premium LED screen panels akwai don haya a Lagos da wuraren da ke makwabtaka. • Ya dace da bukukuwa, tarukan coci, kide-kide, ayyukan kamfanoni, taruka, da kuma ƙaddamar da samfurori. • Fakitin haya ya haɗa da isarwa, saitawa, shigarwa, da kuma tallafin fasaha a wurin. • Fuska masu haske, marasa walƙiya don kyan gani na mataki da kuma jan hankalin masu sauraro. • Pixel pitch na 3.91mm da kuma kusurwar gani mai faɗin 140° don bayyananniyar gani. • Akwai raka'a 500, kowace fuska tana auna 500x500mm. • Ana ba da farashin haya na yau da kullun da na mako-mako.

Kwatanta

LED Screen Panels don Sayarwa - LagosWannan kaya
LED Screen Panels don Sayarwa - Lagos
₦ 200,000
SIMTEC LED Screen Panels (32 Adduwa)
SIMTEC LED Screen Panels (32 Adduwa)
₦ 250,000
Siyan Kayan Leda Mai Kyau don Biki (6sqm+)
Siyan Kayan Leda Mai Kyau don Biki (6sqm+)
₦ 200,000
IriLED Screen PanelsLED Screen PanelsLED Screen Panels
YanayiBrand NewBrand NewBrand New
UsageIndoor/OutdoorIndoor/OutdoorIndoor/Outdoor
Width500500500
Length500500500
Frequency4838403840
View Angle140140140
Pixel Pitch3.913.913
Number of Items5003224
Farashi₦ 200,000₦ 250,000₦ 200,000