Hoto 1 cikin 5

Bayanai masu muhimmanci

Body
Convertible
Fuel
Petrol
Make
Toyota
Trim
3.3 Convertible
Model
Solara
Seats
4
Colour
Silver
Condition
Local Used
Drivetrain
Front Wheel
Horsepower
225 hp
Engine Size
3,300 cc
Transmission
Automatic
Interior Color
Gray
Powertrain Type
Internal Combustion
Second Condition
No faults, Original parts
Number of Cylinders
6
Year of manufacture
2007

2007 Toyota Solara 3.3 Convertible Muhimman Bayanai

  • Mai Santsi V6 — Injin 3.3L V6 yana ba da kwarewar tuƙi mai santsi da ƙarfi, yana samar da isasshen ƙarfi don haɓaka mai kwarin gwiwa da tuƙin babbar hanya.
  • Yancin Convertible — Ji daɗin tuƙi a sararin sama tare da rufin convertible mai iya juyawa, cikakke don kwanakin rana da hanyoyi masu kyau.
  • Tuƙi Mai Daɗi — Solara sananne ne saboda dakatarwarsa mai daɗi, yana mai da shi mota mai daɗi don tafiye-tafiye na yau da kullun da dogon tafiya.
  • Dogaro na Toyota — A matsayin Toyota, Solara gabaɗaya yana amfana daga suna na alama don ingantaccen injiniya da dorewar dogon lokaci.
  • Tashin Mai Mai Kyau — Duk da cewa ba shine mafi karancin mai ba, injin 3.3L yana ba da ma'auni mai ma'ana tsakanin aiki da ingancin mai don ajinsa.

Bayani

Shawarwarin Tsaro
  • Ku haɗu a wuri mai aminci, na jama’a
  • Duba kayan kafin ka saya
  • Biya kawai bayan karɓar kaya
  • Yi hankali da tayin da ba na gaskiya ba

Kwatanta

Wannan kaya2007 Toyota Solara 2.4 CoupeToyota Solara 3.3 Convertible ta 2007
Kamfanin ƘeraToyotaToyotaToyota
SamfuriSolaraSolaraSolara
Year of manufacture200720072007
YanayiLocal UsedLocal UsedLocal Used
MaiPetrolPetrolPetrol
GiyaAutomaticAutomaticAutomatic
BodyConvertibleCoupeConvertible
LauniSilverWhiteWhite
Engine Size3,300 cc2,400 cc3,300 cc
DrivetrainFront WheelFront WheelFront Wheel
Interior ColorGrayWhiteBeige
Seats454
Trim3.3 Convertible2.4 Coupe3.3 Convertible
Number of Cylinders646
Yanayi na BiyuNo faults, Original partsNo faultsNo faults
Farashi₦ 3,500,000₦ 3,000,000₦ 3,500,000

Tallace-tallace Masu Kama

Duba duka
2007 Toyota Solara 2.4 Coupe₦ 3,000,000

2007 Toyota Solara 2.4 Coupe

Na Cikin Gida

Ikejakwana 1 da suka wuce